Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Malaya hao"..!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtambuzi, Nov 27, 2011.

  1. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #1
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    “Sitaki kabisa kukuona na wale wanawake. Utakuwaje na urafiki na Malaya wale. Sasa hivi watakuuza kirahisi kabisa. Ukitaka kuifanya ndoa yetu ianze vurugu, endelea kuwa na urafiki nao. Wanawake kibao hapa mjini wamekuwa Malaya na kuvunja ndoa zao kwa sababu ya kuwa na marafiki wasio na mpango.”

    Je wewe unakubaliana na dhana hii, kuwa mwanamke aliyeolewa kuwa na urafiki na wanawake wasio waaminifu au wanaoitwa Malaya, basi naye atashawishiwa hadi awe Malaya?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Baba, hii sijaisoma. Shkamoo! Mwl wa Sunday Skul anakusalimia
     
  3. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #3
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kiongozi si unajua tena ndege warukao pamoja huwa na mbawa zinazolingana...............

    Kama kuna watu sio waaminifu kwa kweli haina haja kuwa na urafiki na mkeo, hata kama atajitetea kuwa ana akili zake timamu lakini kuna nini cha interest anachokipata kwa watu wa aina hiyo? Na je jamii inapomuona nao inapata picha gani?

    Sioni sababu hata kidogo!
     
  4. mangimeza

    mangimeza Senior Member

    #4
    Nov 27, 2011
    Joined: May 13, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    :A S 465:Msimamo na akili vina ukomo mwishowe anawezashawishika akaingia kundini the best option is to stop the relation otherwise Majuto mjukuu
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Waswahili wanasema, Wanafanana warukao kwa pamoja......................ni kweli!
     
  6. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #6
    Nov 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    UNAUJUA USEMI HUU??? nionyeshe rafiki zako nitakueleza tabia zako
     
  7. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #7
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaah. Uwezekano huo upo ingawaje sio wote. Kuna binti enzi zile tukiwa chuo. Alipangiwa room moja na wadada wenye tabia hizo. Baada ya muda akawa mfuasi wao na kuwazidi malaya wenyewe.
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Nov 27, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,014
    Trophy Points: 280
    birds of the same feather fly together.
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nilisahau kuweka onyo kwenye heading kuwa usije ukafungua hii maneno, hata my Daughter Lizzy na mwanangu mwingine MJ1, sitaki kabisa wasome hapa, kwani watajifunza tabia mbaya...................LOL
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Samak mmoja akioza,tenga zma linahesabika
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Mh. Hapo ni kama unauliza msuli pemba! Na haitakua umetenda haki kuisifu filimbi ukaacha kumsifu "mpiga filimbi" nna maana haina mantiki uwalaumu wanaom'buruza kunako ujinga yeye akaonekana innocent! HAKUNAGA kama MNAPENDANAGA aidha ht na mie na nna tatizo linaloelekea kufanana na lako
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Nov 27, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,365
    Likes Received: 3,185
    Trophy Points: 280
    inawezekana kuna kijiukweli lakini mumeo akikwambia maneno haya fanya uchunguzi. Ujue keshaharibu huko anataka akutenganishe nao ili ukweli usitoke.
     
  14. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #14
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli mtu mzima ambaye ameolewa na anajua majukumu yake kama mke, ile kuwa na urafiki na wanawake wenye tabia hizo zinazoitwa za umalaya akubali tu kuuzwa na kuwa malaya! hivi hili linawezekana kweli?
     
  15. data

    data JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,831
    Likes Received: 1,704
    Trophy Points: 280
    nakubaliana na hilo.... na utakuaje na urafiki na malaya kama wewe si malaya
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Nov 27, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    ukiona mwanamke anashawishiwa na mashoga zake kusaliti ndoa, huyo anaitwa kichwa panzi.

    Uaminifu katika ndoa ni value unayofundishwa na wazazi, hasa mie huamini nafasi ya mama ni kubwa sana hapa, kama mama alikuwa anagawa hata watoto hawatakuwa na hiyo value ya uaminifu lakini kama mama alikuwa mwaminifu hata mabinti zake huwa waaminifu.
    Chunguza umeoa kwenye familia ya aina gani, kama ni vichwa panzi jenga na uzio kabisa.
     
  17. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #17
    Nov 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    wanawake wasio waaminifu > ushasema wasio waaminifu sasa urafiki nao maana unataka ajifunze kutokuwa mwaminifu.Tena hasa kwenye visaloon ivi kuna washenzi wanafanya sana iyo kazi ya ukuhadi wa wake za watu
     
  18. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #18
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kweli eh! Kwa hiyo akili Mukichwa........................!!!!
     
  19. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #19
    Nov 27, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Sisi tunaoishi nyumba sa kupanga huku uswahilini basi tuna kazi, maana waweza kuta unaishi nyumba moja wauza Bar kadhaa, na wale wanajiuza wamo humo humo, na mkeo ni mama wa nyumbani. kama ujuavyo, kuna kuazimana vibao vya nazi, kuombana chumvi, na usisahau habari ya kusukana Mabutu, na kuchapa umbea............................. Kama ni hivyo, ndoa zetu zitasalimika kweli?
     
  20. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #20
    Nov 27, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Baba shkamoo!
    Mada inasemaje tena Baba yangu?! Mimi nasema kuwa inategemea na ukaribu au frequency ya kukutana na hao marafiki!!! Ila baba huyo anayegombezwa hivyo ni mke au mtoto? Mke hagombezwi unaongea nae
     
Loading...