Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malawi wao wamepiga marufuku international trip kwa viongozi wote wa uma, vip kwetu inawezekana?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Chasha Poultry Farm, Aug 9, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    malawi baada ya kukoswakoswa wao wamepiga marufuku safari za viongozi wao nje ya nchi, hii ni ili wabane matumizi, vipi bongo? Inawezekana? Make christopher columba anazidi kudiscover dunia
     
  2. K

    Kamundu JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 22, 2006
    Messages: 1,915
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Utapinga safari za nje wakati nchi yako inategemea kuomba misaada!. Mwambie Kikwete apige simu kwa obama aombe $300 Million kama atapewa!. Misaada inataka uwe na business case ukweli ni kwamba kama nchi yako inategemea misaaada basi itabidi usafiri hakuna njia!. Hivyo kupinga kusafiri ni kutokujua nchi yetu inaendeleaje kuanzia kwenye afya, elimu, mazingira ni misaada tu. Sijui nchi nyingine lakini hapa USA Uje na sababu za kupewa msaada!!!. Malawi sio nchi ya kuiga ni pwagu na pwaguzi!
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    mbona nchi zingine kama kenya, rwanda viongozi wao hawasafiri sana? Hapo inakuwaje? Unaamini ziara zote za nje ya nchi ni za kuomba misaada?
     
  4. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nani atapitisha ili iwe sheria wakati wabunge wetu kila mmoja anajidai dakitari wa kuunga mikono....
     
  5. Kasheshe

    Kasheshe JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 29, 2007
    Messages: 4,594
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi Tanzania ilishawahi ku-turn down mwaliko wowote wa Mataifa ya nje... i bet inawezekana haijawahi tokea.
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tanzania hali yetu kiuchumi mbaya, lakini ya Malawi sijui nitumie maneno gani - it is very bad. Wa Mutharika na uprofesa wake amekuwa kituko. He has thrown that country to the dogs!
     
  7. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    c kweli, malawi wako freshi hata katika swala la agriculture wamepiga hatua sana, kule kilimo kwanza kina tekelezwa kwa vitendo c huku porojo tu.

    Kwa kifupi viongozi watanzania wanapenda kusafiri sana, na hwa wanaenda kuwakilisha familia zao huko
     
  8. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa nini nchi hii itegemee misaada?
     
  9. F

    FJM JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Komando, nilichosema nina uhakika nacho. Rafiki yangu yuko huko kama expatriate ni hivi ninavyoandika mke wake karudi Tanzania, mambo yamebadilika kuliko. Strangely enough Wa Mutharika anashauriana na Mugabe!.

    Na kuhusu kilimo, pamoja na matatizo yetu Tanzania wanawapita kwa mbali kwenye agricultural research, na hata food production (Statistically) Sijui wewe umetembelea mashamba mangapi hapa Tanzania. Yes, mambo mengi hapa nyumbani yanaenda sivyo lakini kuna vitu tumepiga hatua, na pengine hoja hapa ni kwamba tungetakiwa tuwe tumepiga hatua zaidi kwa sababu tuna resources nyingi.

    Lakini asikudanye mtu, Malawi hawajatupita. kumbuka Geograophically hizi nchi mbili ni tofauti sana. Tanzania ni kubwa watu million 44 na ushei Malawi hawafiki hata miliono 12.
     
Loading...