Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MALAWI vs ETHIOPIA

Discussion in 'Sports' started by figganigga, Dec 2, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    sasa hivi ni kipindi cha pili. mechi zote zimefungana goli moja.goli la ethiopia limefungwa kwa njia ya penati na ADEN GRIMA anaye chezea al malek. Na goli la malawi limefungwa na HENRY KABICHI dak 27.mpira mzuri sana. lakini ethiopia wanacheza vizuri zaidi. ninachowapendea malawi fowadi yao imebalikiwa kuwa na mashuti ya nguvu. hadi sasa kipindi cha pili.
    MALAWI 1 - ETHIOPIA 1.
    mia
     
  2. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    dak 24 kipindi cha pili ethiopia wanamiliki mpira, wanashambulia na beki yao ipo vizuri. malawi wanazuia baada ya hii droo sababu matokeo yakiisha hivi wana uhakika wa kusonga. wachezaji wanacheza kwa nidhamu ya hali ya juu. mia
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    dk 44 kipindi cha pili mchezaji wa ethiopia ADEN GRIMA kapewa kadi nyekunduu baada ya kurushiana maneno na refa.
     
  4. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    mpira umekwisha. malawi wameweza kusonga mbele kwa matokeo haya.
    MALAWI 1 - 1 ETHIOPIA
    MIA
     
Loading...