Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malawi tuonesheni mfano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAGL, Sep 18, 2011.

  1. G

    GAGL Senior Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Gazeti la jana la Mwananchi la jana, liliripoti kuwa wiki ijayo kutakuwa na maandamano makubwa kukamilisha mpango wa kumuondoa Rais Mutharika madarakani kwa nguvu ya umma. Nafurahia hatua hii kwa kuwa naamini itatuambukiza na sisi pia kuchukua hatua kwa viongozi ambao kiukweli hakuna wanachofanya kutuondolea hali ngumu ya maisha. Hali ya serikali yetu na mwenendo wake, imetufanya wengine tuathirike kisaikolojia kwa kweli.
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Baada ya Mutharika anafuata Kikwete amini usiamini nitatoa sababu baadae.
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wanaoanzisha move hiyo kule Malawi ungewafahamu ungebadili comment yako immediately ...lol
     
  4. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Ndo zenu magamba kutumia vitisho ili zahma isiwakute
     
  5. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Si walewale wahuni umesahau tena...
     
  6. T

    Topical JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    tatizo lenu mnafikir kila mapinduzi ni faida..wengine wamenunuliwa na vibaraka..
     
  7. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Waambie hao vibaraka waje Tanzania watununue na sisi naona wanafaida kama waliwanunua wahuni wa Misri na Libya na Tunisia na Malawi kwanini isiwe Tanzania kwani sisi ni exceptional.
     
  8. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    well said mkuu
     
  9. T

    Topical JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wameanza kuwanunua chademu..lakini nchi yetu tunajua namna ya kuwadhibiti kabla hamjaleta athari kubwa.
     
  10. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Kwa mtizamo wako unaona kuwa dhahma ni kwa CCM, jaribu tuone.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,599
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    kama Wahuni wanafanya mapinduzi tunawakaribisha waje na kwetu watununue.
     
  12. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #12
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Ngoja wamalawi wakianzashe, halafu tunafuatia kukinukisha
     
  13. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chama ambacho hakiwezi kushindana kwenye uchaguzi na badala yake kinaota kupata madaraka kwa njia za mkato na haramu ni chama cha kigaidi, chama cha kihaini na hakina sifa ya kuendelea kuwepo kwenye ushindani wa kisiasa!
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    malawi inatulisha watanzania sukari,karanga,mbao,ngozi,chai,pamba hivyo wao wana hali bora kuliko tanzania,directly watanzania ilitakiwa tuchukue hatua kabla ya wamalawi!miaka 50 ya uhuru ni bora ya utawala wa mkoloni mjerumani hapa tanganyika
     
  15. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #15
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magamba wajiandae.
     
  16. W

    We know next JF-Expert Member

    #16
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli hili la Malawi nalisubiri kwa hamu....kuona kitakachotokea.
     
  17. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />


    Nani amekwambia nguvu ya umma ni chama? Usiwasingizie chadema hayo yatakuwa maamuzi ya wananchi wenyewe!
     
  18. l

    lyimoc Senior Member

    #18
    Sep 18, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna ubishi hapa kwetu lazima nguvu ya umma itumike mabadiliko ni muhimu
     
  19. wijei

    wijei JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Northen sahara:TUNISIA-MISIRI-LIBYA............ Southen sahara;MALAWI-TANZANIA-UGANDA........................mapinduzi lazima.
     
  20. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    mwenzako akinyolewa....wewe tia maji. Historia inaonyesha uhuru wa bara la afrika nao ulianza taratibu.
     
Loading...