Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malawi kuchunguza utajiri wa Mutharika

Discussion in 'International Forum' started by mpayukaji, May 2, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Serikali ya rais Joyce Banda imetangaza kuwa itachunguza utajiri wa mtangulizi wake Bingu wa Mutharika. Hii imetokana na shinikizo la asasi zisizo za kiserikali kutaka utajiri wa Mutharika uchunguzwe maana alionekana kujichumia utajiri wa kutisha kwa kipindi kifupi alichokuwa madarakani. Nadhani hili ni somo kwa watawala wezi. Kwa habari zaidi BONYEZA HAPA.
     
  2. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyu mama kaamua kuchunguza haya kwa sababu huyo aliyemtangulia alikua ni rival(mpinzani) wake. ikumbukwe kua huyu mama alishahama mpaka na chama tawala akaanzisha chama chake...wangekua wako wote pamoja na wamekula wote asingechunguza kitu....na huyu rais marehemu alishamchagua ndugu yake ndio achukue madaraka baada ya yeye kufa japokua hilo halikuwezekana kutokana na katiba ya nchi yao inavyosema... Huyu Maza atulize boli anakuja kwa kasi sana
     
Loading...