Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

malaria sugu yuko wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by minda, Oct 28, 2010.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    tangu oktoba 23, huyu mkuu hapatikani hapa.
    ni shabiki mwenzangu wa chama tawala,
    tena ni mdini sana kama mimi,
    kokote atakapokuwapo,]
    aendelee kumshabikia jk
    lakini ampigie kura dk slaa.
    aaaaaaamin!!!
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Alikuja kupiga kura JF.

    Kaona JK hataweza kumfikia DR. Slaa, kasepa.
     
  3. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwa sababu ya hali mbaya inayomkumba JK inawezekana malaria imepanda kichwani na amelazwa mpaka baada ya 31.10.2010.Ugua pole Malaria sugu
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    kwani malaria sugu ni celebrity!
     
  5. Mpambalyoto

    Mpambalyoto JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 26, 2010
    Messages: 752
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malaria Sugu akipanda kichwani kuna mambo mawili, kuwa kichaa au kutangulia either is possible:bowl:
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    If, and only if the case is BLUE, then 'RIP' broda, in advance!
     
  7. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Maralia sugu ni mmoja wa mameneja wa kampeni wa kikwete Mkwere, na nimshauri makini wa kikwete nyuma ya Kingunge na makamba. yupo kwenye kampeni sasa hivi
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Kabadili jina baada ya kujistukia anamawazo mgando, ivo credibility yake inazidi kushuka.
     
  9. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ''mbu sugu''
     
  10. minda

    minda JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    there you are!
     
  11. minda

    minda JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    eti ndiye nani?

    • jeykey?
    • jeykeywaukweli?
    • msanii?
    • zyansiku?
    • tandale one?
    • ongezea...!!!
     
  12. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wind Up Merchant (WUM) namba moja hapa jamvini. Mabandiko yake yananichekeshaga maana unayaona toka mwanzo kuwa ni ya uchochezi tena basi ule wa kitoto lakini bado kuna wanajamvi wengi tu wanaohangaika na kuvunja mshipa kumjibu. Yule atakuwa alikuwa ni mtoto wa chuo katika hizi likizo zao ndefu akaona ni bora achemshe watu.
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mALARIA sUGU ALIZAA ZAIDI YA VITOTO ISHIRINI HUMU KWAHIYO NDIO VINAFANYA KAZI... YEYE YUKO BIZE ANACHAKACHUA BALLOT PAPERS:doh:

    AKIMALIZA ATAKUA ANAFUA TISHETI ZA MAANDALIZI YA KUAPISHA RAIS

    BAADA YA HAPO ATARUDI KWENYE GAZETI LAKE

    HABARI ZAIDI MUULIZE MASAKA NA MASA**
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    alikuwa kijjini anahamasisha watu kumpigia kura jk, na kumtosa dk slaa originally posted by Malaria Sugu

    Ulikuwa unawadanganya wanakijiji tu !!CCM haina jipya kabisa kwa watanzania zaidi ya kufanya ufisadi tu!!!
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Yupo jamani ,si unaona alichoenda kukifanya vijijini ni ujinga mtupu!alikwenda kupromoti mafisadi!!
     
  16. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Alikwenda kukipigia debe Chama Cha Malaria :smile-big:
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Yupo ngomani,, NDO karejea jioni hii
     
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Yupo mtaani anasubiri kivuno kwa kumnadi Jk ndani ya JF bila zengwe......asubiri kupandishwa cheo.....................
     
Loading...