Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malaria Sugu yuko verrrrrrrrrrrrrry special.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Oct 8, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,016
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    Anadeka sana, na kwa kuwa hapa jamvini hamna wa kumdekeza basi anajihisi anaonewa.
    Mara leo lnvisible kamuonea, mara kesho Rev. Masa kamuonea, mara Buji manyotanyota naye kamuonea.
    Jamani MS, tunakupenda sana, na huwa tunasikitika unapogongwa na nyundo ya mods. Badilika kidogo tu nawe utaiona JF ni kama peponi.
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ms inaelekea ni maalufu kama ulivyoweka kichwa cha habari!Ninani asiye mtaja MS mimi ninadhani huko aliko mara kwa mara anajing'ata kwani anatajwa kuliko enzi ya G.W.Bush!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,016
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    yaani ni maarufu kama neno i love u kwa wanaotongoza
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Mimi unajua mpaka leo sijajua kwa nini watu mnamuandama sana Malaria Sugu. I think he is a cool dude.

    Can anyone of you volunteer to explain it to me exactly what it is about him that you don't like?
     
  5. JS

    JS JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    MS njoo unidekee kwangu...sijawahi kuwa na tatizo na wewe kabisa....mruhusuni MS aje kwa mamaaa JS hapa kudeka mpaka atachoka mwenyewe
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Hi JS, wewe pia huna tatizo na Malaria Sugu?
     
  7. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,016
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    utatuharibia mtoto
     
  8. JS

    JS JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Niaje NN, mimi sina tatizo naye kabisa....
     
  9. JS

    JS JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Aiiiiii Buji, mwache bana mbona unataka kumbania mtoto MS??
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,016
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    atabemendeka, ndo maana tunamkinga na fataki
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Oct 8, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,965
    Trophy Points: 280
    Like that about you. You don't get bent out of shape for things that don't even exist. Way to go JS!
     
  12. JS

    JS JF-Expert Member

    #12
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    fataki tena?????
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Malaria sugu wa ukweli sana. Kati ya wanaume wote humu jf yeye ndio ananikosha.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,016
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    habari ya Dodoma?
     
  15. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwani we Bujibuji huwa unamuonaea? Vipi bado uko usukumani? Pole once again
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Oct 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    dodoma kwema. Karibu.
     
  17. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Malaria sugu, mbona mimi naona mtu poa tu, anaesimamia kile ambacho anakiamini ndio ubinadamu
     
  18. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #18
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,016
    Likes Received: 5,159
    Trophy Points: 280
    Asante sana, nsha rudi.
     
  19. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #19
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wang'wise.. pole sana kwa mitihani uliokupata
     
  20. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #20
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha malaria sugu kuwashitaki mods kwenye magazeti, je tukitafsiri vipi? Unoko au kusaka umaarufu?
     
Loading...