Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malaria sugu na zubeda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Saint Ivuga, Nov 5, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    Huyu hapa kachukua fomu kweli lol!!!! anataka kufanya nini?? mimi bado sijajua wanachotaka kufanya!!!!
    DSC_5191.JPG
     
  2. nickname

    nickname JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 20, 2009
    Messages: 484
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Fisadi papa huyo anataka kufunga mjadala wa kesi ya radar
     
  3. majata

    majata JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    kwa jinsi watanzania tulivyo mambumbumbu kama watangazaji wa clouds FM, chenge anaweza kupewa uspika hivi hivi tunaangalia!!!!!!!! wakati inajulikana anataka kwenda kurekebisha kitu gani, clouds waropokaji tu na wanawania UDC hasa kibonde mshamba tu.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    na jamaa ana mtandao wa nguvu na mkubwa sana JK mwenyewe anamkubali sema alitumia ujanja wa kutokwenda kumpigia kampeni akamtuma mke wake. huyu jamaa akichukua nadhani hata mataifa ya nje especially UK watatushangaa sana
     
  5. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,504
    Likes Received: 2,511
    Trophy Points: 280
    Hivi Malaria Sugu ataambulia hata ukuu wa Wilaya au alikuwa anashikia mapembe.
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    hapati kitu ,mshika mapembe tu huyu.
     
  7. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu njemba hana mshipa wa aibu hata kidogo. Kashifa zote hizo bado anataka uongozi? Lol!
     
  8. N

    Nampula JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    awe na aibu halafu atakula wapi?
     
  9. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2010
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Ukuu wa wilaya?? Hawa jamaa wakishikwa mkono,,au hata kupewa sahani ya ubwabwa na hao waheshimiwa wanaowapigia debe mbona inatosha kabisa,,,
     
  10. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kama chnge akishinda u spika watanzania tutaonekana watu tuliokosa fikra, uwezo wa kufikiri kabisa. Yaani mtu ambaye ana mikesi mingi tu mahakamani ndiyo agombee uspika!!!! Hiyo ni kampeni ya kumuondoa Sitta ili mambo yaende kinyemela nyemela. Eeehe Mungu linusuru taifa hili.
     
  11. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    CCM wamemwambia Chenge achukue form ili watu wawe na divided attention waache kuwaza matokeo wawaze CHENGE na kumdiscus daily
     
Loading...