Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malaria Sugu Kujivua Gamba?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by AirTanzania, Jul 4, 2011.

  1. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Inasemekana kuwa MS anataka kujivua Gamba ila hajui aanzie wapi. Hii imetokana jana baada ya MS kujibiwa Hoja zake na Rais wetu Dr.Slaa na MS kuzikubali na kulainika kiasi cha kutaka kuichoma moto kadi ya magamba mda huo huo. Source kutoka kwa mtu wa karibu inasemekana kuwa MS anafikiria kuiridisha kadi ili achukuwe ya chadema. Inasemekana pia siku atakayojivua Gamba pia atatoa taarifa hapa JF

    MS anaanza kupona Malaria sasa na kuuona mwanga
     
  2. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Unajidanganya ndugu yangu. Malaria Sugu huyu huyu au mwingine? Tabia yake ndio hii ya kubadilika badilika lakini sio kujivua gamba. Sijui
     
  3. n

    nzom Senior Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unajua kua kichaa hua hakiponi kama ni kipindi ya masika yakiisha anapona yakirudi huyo tena
     
  4. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    hata mimi pia siamini kuwa MS kama ataweza kujivia Gamba lililomshinda Lossawa na RA, lakini ngojeni MS aje atupe hizi habari za kujivua gamba. Inasemekana kuwa MS anachukizwa sana na Ufisadi ndani ya serikali na chama chake cha magamba.

    Ila Jana MS alikuwa na furaha tele kiasi cha kuwanunulia washikaji zake dinner kwakujibiwa hoja zake na Rais wetu Dr.Slaa na akamkubali kuwa Dr.Slaa anajua kujibu hoja bila ya kumdharau mtu sio kama viongozi wake wa Magamba na akasema pia ameikubali Phd ya Dr. Slaa ni ya ukweli na ameifanyia mitihani sio ya kununua kama ya Kikwete.
     
  5. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kumbe malaria sugu ana id mbili hapa jf kumbe jina lingine,air tanzania!
     
  6. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Acha umbea...mtu wa karibu wa MS ni nani kama sio wewe mwenyewe?
     
  7. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    atakuja mwenyewe origino subirini atakavyofyatuka!
     
  8. 2

    2nd edition Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ms jitokeze basi ujibu hii hoja
     
  9. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kumbe wanachichiem mpo wengi? subirini siku MS atakapo sema amejivua gamba rasmi ndio mtasema ameibiwa password yake
     
  10. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda Chadema wahamishie Ofisi zao ndani ya Msikiti wa Mtambani na Mwenyekiti awe Profesa Safari na Makamu awe Profesa Lipumba, katibu Mkuu awe Mzee Arfi. Maana jamaa ni Mdini!
     
  11. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    haaaa haaaa! Nyoka akijivua gamba gamba jingine huwa linaota!
     
  12. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ms kama shibuda vileee...!
     
  13. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Jasiri haachi asili, mtoto wa nyoka ni nyoka tu.
     
  14. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Who is malaria sugu mpaka thread inaanzishwa kumzungumzia?
     
  15. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nilifikiri utajibu hoja!
     
  16. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Yule Mtanzania aliyepigwa BAN ya Maisha hapa JF na akaamua kukimbilia kwa Mwanahalisi
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,889
    Trophy Points: 280
    CDM mngepata kichwa kimoja tu kama cha MS humu JF mngetamba sana. Nashkuru kuwa MS hayupo upande huo na sababu zake za kutokuwa huko zinakubalika.

    MS hawakuwezi hawa.
     
  18. 2

    2nd edition Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona ms umejibadili jinsia we kweli noma
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Unajianzishia thread mwenyewe kweli wewe kiboko
     
  20. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Kiboko yake nini?
     
Loading...