Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malaria sugu agonga mwamba kwa CHADEMA

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msema hovyo, Jul 3, 2011.

  1. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #1
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa anatapatapa kuomba msaada wa vigogo wa CCM baada ya approach yake ya umakamba ya kusema hovyo kama aliyekunywa gongo kugonga mwamba. Wanachadema wamekuwa daima wakisimama imara kuzikabili hoja zake kiasi cha kuamua kuomba msaada kwa wakubwa wake.
    Kama wanachadema tunawasubiri kwa hamu hao wakubwa wako ili tuwape live uozo wao.
     
  2. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #2
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mulete mkama, nape, chiligati, msekwa na kikwete waje wajibu hoja hapa. kwanini nchi ipo hovyo hovy kama vile haina viongozi?
     
  3. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #3
    Jul 3, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh umejichokea kaoge
     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Akija Mizengo Pinda humu ajue kuwa mama Anne Semamba Makinda wa kumkingia kifua hayupo hapa! Anatakiwa asimame kwa miguu yake!
     
  5. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #5
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, ninaamini uchafu wangu utatakata kwa maji kuliko CCM ambao hata kwa kuvua gamba bado wamebaki wachafu. Mnalo hilo!
     
  6. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #6
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hapo umenena LordJustice
     
  7. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Zama hizi nani anazungumzia CCM? yahani kama radio ni zile zisizo na FM na kama tv basi ni yenye tumbo. Hata wakija wote wanamagamba hawaweziiii. Tena mtu mmoja wa JF/CDM ni sawa na watu 1,000 wanamagamba.


     
  8. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata malaria sugu mwenyewe amekiri kwamba mbunge mmoja wa CHADEMA kule bungeni ni sawa na wabunge 10 wa CCM. Kwa hapa JF takwimu ni kama hizi ulizoleta. CCM must go.
     
  9. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Watu wenyewe ni vigeugeu si mchezo! Nape alidai kwamba mafisadi walipewa 90 kujiondoa kwenye chama la sivyo wataondolewa, baada ya muda "akajivua gamba" mchana kweupeeee akakanusha! CCM is dying slowly!
     
  10. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda tafsiri yako ya kujivua gamba
     
  11. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ninakua na wasiwasi ninaposoma thread zako na nikitizama ID yako sijui kwa nini?
     
  12. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Hivi kumbe malaria Sugu nae ni Celebrity? Hivi ameshatoka mirembe Dodoma?
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ................Malaria sugu nadhani malaria uwa inapanda kichwani........
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo MS anawawasheni sana!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tafadhali bw Shemegi!
     
  16. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #16
    Jul 6, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hao vijana wako, sometime ka wanahitaji kukunwa vile...!
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jul 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    HAhahahahaah nimekusoma
     
  18. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #18
    Jul 6, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si unajua tena chama cha Magamba kuongea ni 100% njoo kwenye vitendo sasa, utakuta wako mbali kama sio wenyewe. Hakitadumu Chama cha Magamba, Hakitadumu.
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Jul 7, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,748
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Siku hizi hatutumii tena hiyo Avatar yako kama hujui,
    tunatumia hii ya kwangu baada ya kubadilisha falsafa na ulelekeo wa chama
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Jul 7, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,456
    Trophy Points: 280
    Natamani ban yake ingekuwa ya milele
     
Loading...