Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malaria Sita? na mtu kaenda mwenyewe hospitali?

Discussion in 'JF Doctor' started by Highlander, Sep 1, 2012.

  1. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Wadau samahani. Naomba kujuzwa .. mtu anajipeleka mwenyewe anatembea hadi dispensari ya mtu binafsi. pale anaambiwa kapatikana na malaria sita. Anapewa ushauri alale mapumziko na kupata drip. Hizi maliari sita mbona kama zinakuwaga nyingine za kutungwa? Na usipochunga watakulaza mpaka kesho kabisa. Hivi hakuna uongo kweli katika hizi dispensari binafsi?
     
Loading...