Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malaria imekimbilia tumboni

Discussion in 'JF Doctor' started by sajosojo, Apr 4, 2012.

  1. sajosojo

    sajosojo JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 14, 2010
    Messages: 740
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Msaada tafadhari nina maralia imekimbilia tumboni upande wa kushoto or kwenye bandama tumbo linaniuma sana
     
  2. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umejuaje kuwa ni malaria_
     
  3. S

    Smarty JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    kapime uanze kutumia dawa mkuu usifanye utani na bora umefaham ni malaria..mi hii kitu ilitaka kunitoa uhai tumbo liliniuma nikawa nahahrisha mfululizo nikadhani nimekula uchafu. Nilikomaa na dawa za tumbo bila mafanikio kuongea na kulalamika ndo kulinisaidia.. Wadau waliniambia kapime+malaria.. Na kweli bana baada ya kuanza dozi tumbo likapoa..
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ndugu, pole sana na kuumwa.
    Vijidudu vya malaria vikiingia mwilini vina stage kama 4 hivi, vikibadilishana kati ya damu na kwenye ini (liver). Sina hakika unamaanisha nini na umejuaje kama malaria imekimbilia kwenye bandama (na sio kweli). Nina hakika unahitaji kwenda hospitali upate matibabu sahihi. Ni kweli malaria inaua kuliko ukimwi, usizembee.
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Hakuna malaria ya tumboni. After all umejuaje kuwa ni malaria? Note: different unrelated infections could have similar symptoms/signs presentation. To be on the safe side, nenda hospitali upate majibu ya madaktari.
     
  6. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naona sasa madaktari mmeanza kuwa wengi. Wenzenu wanasoma zaidi ya miaka mitano ili walau wapate degree za kwanza ya udaktari; wewe waamka tu na kuanza kusema malaria imekimbilia huku na kule. Unajua pathophysiology ya malaria wewe? Au na wewe umeanza uwongo wa Dr. Ndodi? Hebu nenda hospitali wewe, usije fia hapo kitandani.
     
Loading...