Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malaria Haikubaliki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndachuwa, Nov 27, 2010.

?

Njia ipi sahihi ya kuangamiza malaria nchini Tanzania?

  1. Kugawa chandarua kwa kila familia kulingana na idadi ya vitanda.

    0 vote(s)
    0.0%
  2. Kuangamiza masalia yote ya mbu

    100.0%
  3. Sijui

    0 vote(s)
    0.0%
  1. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    Njia sahihi ya kutokomeza malaria ni

    (a) Kugawa chandarua kwa kila familia

    (b) Kuangamiza masalia yote ya mbu.

    Mbu wanaoneza malaria wako kila mahali na wanaumi hasa kwenye mikusanyiko ya jioni mfano bar, vikao vya misiba nk. Mtu aliyekwiumwa mbu na baadaye kwenda kujifungia kwenye chandarua sidhani kama atakuwa amesalimika na malaria. Kwa wanaoishi kwenye mahoteli ya kitalii hupiga dawa inayoua wadudu wote na nyumba hukaa mwaka mzima bila kutembelewa na mdudu yeyote akiwepo mbu.
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Njia sahihi ya kutokomeza malaria ni Kuangamiza masalia yote ya mbu
     
Loading...