Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malaria haikubaliki au mbu hakubaliki?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngigana, Dec 1, 2010.

  1. Ngigana

    Ngigana JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 999
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 60
    Siku za karibuni imesemekana kuwa kuna mbu wengi sana jijini Dar na hasa huko Muhimbili. Wakati huo kuna taasisi inayojishughulisha na kutokomeza malaria (mpango wa Taifa wa kutokomeza malaria). Hawa walioko Muhimbili nani awashughulikie maana inaonekana hakuna anayehusika na kampeni ya kutokomeza mbu. Je kauli mbiu yetu imekosewa? Nadhani Mbu hakubaliki na siyo malaria haikubaliki. Naomba nisikie mchango wenu waungwana ili ikibidi labda policy makers wetu wafikirie upya kuhusu hizi kampeni za malaria haikubaliki.
     
  2. Dadii

    Dadii Senior Member

    #2
    Dec 2, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 142
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sure
     
Loading...