Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malani ya mdogo wangu bwana yalikua yanachekesha sana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KML, Jun 6, 2012.

  1. KML

    KML JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    nilikua na dogo langu moja sasa tukiudhiana tunapeana malani, sasa malani yake yalikua yanachekesha sana maana hayanilengi muhusika. labda mi ntaanza kumwambia kichwa kama sufuria
    yake yeye sasa eti .. kaptula kama shati... lione lione kwanza jicho kama mkono... lione lione baiskeli kama pikipiki.. twende twende... toyota kama nissan...twende twende... unga kama mchele

    Basi mimi nilikua mbavu sinaaaa
     
  2. HP1

    HP1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 3,340
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Domo kubwa chapati haukunji, bichwa kubwa uchochoroni aupiti
     
Loading...