Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malalamishi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Mlalamikaji, Jun 26, 2009.

  1. M

    Mlalamikaji Member

    #1
    Jun 26, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hivi nyie vipi wasela??
    mbona naingia halafu sikaribishwi???
    Nitasusa mimi au mnabisha?????

    Kama hamjambo hiyo hainihusu ila nawasalimia tu kwa jina la Amani na Upendo
     
  2. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2009
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Du! Mkuu naona unaingia na style yako ya "Nitoke Vipi"

    karibu jamvini WHERE WE DARE TO TALK OPENLY
     
  3. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hata mimi mwenyewe ndio leo nimeingia jamvini, lakini hamna aliyenikaribisha. Basi mimi na Mlalamikaji ngoja tubishe tena hodi humu jamvini, Hodi, Hodi, hodi.
     
  4. M

    Mlalamikaji Member

    #4
    Jun 26, 2009
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu karibu kama mimi ulivyonikaribisha
    mie natoka maana dola imekata hapa net cafe
    nakusihi tuwapigie kelele hawa jamaa mpaka masikio yazibuke watukaribishe kiheshima zaidi.

    Ah nimefurahi kujiunga JF maana nimeisikia sana na sasa nimo ndani
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    karibuni sana wakuu
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Karibuni sanawakuu G7 na mlalamikaji. Ila mlalamikaji usiwe na tabia zinazofanana na ID yako. Leta issues tukate.
     
Loading...