Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malalamiko ya Walimu .....Tulioajiriwa kama Walimu wa Leseni

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mr.Busta, Jul 17, 2012.

  1. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    WANAJF

    Nia yangu nikupata kutoa kero yangu na kuwaomba watu ambao wanaweza kutusaidia sisi walimu tulioajiriwa kama walimu wa lesen.kwani tulikuwa tunalipwa 80% ya mshahara wa diploma na bila makato yeyote kama sheria zinavyo sema.lakini cha ajabu serikali imeamua kutukata tunaombeni msaada wenu.najua kuna watu wengi ambao watakuwa na uelewa na hili suala hasa tunawaomc wabunge watusaidie katika kipindi hichi cha bajeti ya wizara ya elimu.pia tunapojiendeleza uzoefu wetu kazini hauzingatiwi.tunahitaji msaada wenu.
     
  2. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Na mimi naomba kujua, je kipindi cha kufundisha kwa leseni hakijaisha? Je mkataba wako na mwajiri unasemaje kuhusu makato na michango mingine kama ya bima?
     
Loading...