Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malalamiko: TIGO Mmeamua Kutuibia Wateja Wenu? Tutashitaki TCRA

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Albedo, Oct 24, 2011.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    TIGO sasa naona wamelewa sifa na sasa wanatufanya wateja wao kuwa ni Mazuzu tusiojua Taratibu na Sheria za Nchi, "TUTAWASHITAKI". Siku hizi ukimpigia Mtu wa Tigo kama Hapatikani wanakwambia Bonyeza 0 kuacha Ujumbe wa Maneno lakini hata kama Usipobonyeza 0 kukubali jamaa wanakupeleka moja kwa moja kwenye Voice Message na UNAKATWA PESA! Tigo Mmetuchuka wateja wenu kiasi hiki? Hakya Mungu Mkiendelea hivyo nawageuza "DILI" Nitawashitaki TCRA na ninauhakika Nitakula Hela Nzuri tu ya FIDIA

    Nawapa Siku Saba Mrekebishe hiyo hali kwamba kama Mtu hajachagua namba ya kukubali kuacha Ujumbe wa Maneno Msimlazimishe, Msiporekebisha tutakuna CCC

    Habari ndiyo hiyo
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    naunga mkono
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Thameni tusizozane nao mimi siku hizi toka waanze utaratibu wao nahamasisha watu kuachana nao. Na kila nayemkuta anatumia tigo namweleza kuwa hawa jamaa ni wezi inawezekana kuwaua kibiashara kwanza hawako reliable hawa. Na network yao ipo Dar tu, ngoja mimi kwa sasa najaribu airtel na voda
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    :washing::poa
     
  5. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh Airtel mnapeta sana kwasasa. Tunahamia airtel sasa. yaani mpaka tigo muje mushtuke Airtel atakua ameliteka soko jumla jumla. I wish airtel mnge grab hii opportunity faster
     
  6. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Yaani niko sooo Desperate na huu Mtandao! Very Soon NITAHAMIA ila ni baada ya kula hela ya hawa Wajinga
     
  7. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Seconded
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,148
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kweli kabisa...
     
  9. MKOBA2011

    MKOBA2011 Senior Member

    #9
    Oct 24, 2011
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 143
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa sasa siwakubali line yao nimeiweka kwenye kabati la magazeti ninayotegemea kuyachoma
     
  10. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kama kweli wao waungwana ujumbe wameupata kwani haya ndio mawazo yetu watanzania.kusema kweli wanaboa
     
  11. Nxt Millionaire

    Nxt Millionaire JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 411
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtandao una maudhi hapa bongo, huu nadhani unaongoza, jamaa wamekaa kisanii sana yani mpaka unakera, yani line yao nshaiweka kapuni long.
     
  12. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    zaidi ya kutuibia kupitia voice message pia wanaiba kwenye gharama kwa sekunde, badala ya sh 1 kwa sekunde sasa wanachaji zaidi japo wanaendelea kutangaza sh 1 kwa sekunde, niliweka sh 2000 nikaongea na mtu kwa dk 12 pesa ikaisha kabisa kitu ambacho si sawa, ilipaswa kuwa chini ya sh 1000..!
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,107
    Likes Received: 5,304
    Trophy Points: 280
    ungeenda TCRA badala ya kupoteza muda mwingi ukilalama hapa JF
     
  14. giddywakivanda

    giddywakivanda New Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani inaweza kuwa mtumiaji ndio kakuweka kwa blacklist, msiwalaumu tigo watu ambao huwa hawapendi kusumbuliwa huweka voice mail
     
Loading...