Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malalamiko dhidi ya JF yatupwa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 11, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Baada ya sakata la Manumba na watu wake, kulifanyika jaribio jingine la chini la kuweza kunyang'anya jina la jamboforums na mengine yaliyoandikishwa pamoja nalo na hivyo kulazimisha kutafuta jina jingine. Malalamiko hayo yaliyotolewa kwenye "National Arbitration Forum". Muda si mrefu ulipita hatimaye tumejulishwa kuwa chombo hicho kimeyatupilia mbali malalamiko hayo "without prejudice". Hivyo kwa wakati huu tunaweza kupumua kidogo na tukitumaini kuwa Bw. Mushi hatojaribu tena kuingilia utendaji kazi na uendeshaji wa Jambo Forums.

    [​IMG]

    Na hivyo basi vyombo vingine vilivyokuwa vimeshikilia domains hizo vimepewa taarifa rasmi kuwa madai ya Bw. Mushi yametupwa na hivyo mambo yote yanaendelea kama kawaida.

     
  2. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ok !!..................
     
  3. M

    Mwakilishi JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 484
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu MKJJ,
    Shukrani kwa kutuhabarisha.
     
  4. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nakuambia watetezi wa ufisadi kina kama huyo hapo juu wamepata kihoro sana kuiona hii maana walitaka kabisa kuona JF ikipotea milele.

    Naona mwaka huu kuna watu watajinyonga maana kila kampeni walizoanzisha zimeakufa kifo cha mende.... miguu juu.. pwaaaa
     
  5. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2008
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    If the freedom of speech is taken away then dumb and silent we may be led, like sheep to the slaughter.
    George Washington
     
  6. M

    Masatu JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    "Sauti ya wengi ni sauti ya Mungu" - Author unknown
     
  7. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #7
    Mar 11, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Yes sir, Vox Populi, Vox Dei!
     
  8. KadaMpinzani

    KadaMpinzani JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2008
    Joined: Jan 31, 2007
    Messages: 3,752
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    wewe mwafrika wa kike si useme tu kwamba unamtaja KadaMpinzani, unaogopa nini ?? FEEL FREE !!

    sasa ona utakavyogonga ukuta nitakapokupuuzia !

    nani anayetaka JF ipotee ?? nimekuja hapa kabla yako, umenikuta ! huwezi kusema unachosema with justification UNLESS unasema kufurahisha baraza na nafsi yako !

    Naona post zako nyingi sana 85% ni udaku, umbea, na mengineyo mengi unayoyajua.....well to make it clear, you are free to say whatever and however you want, LAKINI SUALA LA KUSEMA NATAKA JF IPOTEE....IS REALLY SILLY !
     
  9. M

    Mwafrika wa Kike JF-Expert Member

    #9
    Mar 11, 2008
    Joined: Jul 5, 2007
    Messages: 5,195
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Naona kuna haja ya kusikiliza tena ule wimbo wa Jaydee wa...... na kuwawekea some guys hapa JF! Kampeni zote dhidi ya JF zimefeli na wameinama weeeeeeeee sasa wameinuka na watarudisha vilio vyao JF kama kawaida yao.

    JF is here to stay guys na hakuna mtakachofanya kwa sasa so kula nyembe or something.
     
  10. Killuminati

    Killuminati JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2008
    Joined: Apr 24, 2007
    Messages: 317
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    ...Du beef nyingine bwana..Kada sikilizia mtu wangu sisi wote ni wamoja
     
  11. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Naam, sauti ya wengi tusio wanachama wa chama chochote cha siasa Tanzania, wana ccm wenye mapenzi ya kweli na Tanzania akina FMES na masatu, wanachadema, wanacuf, wanatpl kwa kifupi watanzania waliochoshwa na ufisadi ni SAUTI YA MUNGU!
     
  12. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #12
    Mar 12, 2008
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    I expected this verdict.

    Kuna baadhi ya watu wanaamini kabisa kuwa pesa ndiyo jibu la tamaa zao bila kuangalia ukweli wa mambo. Nilitamani Bwana Mushi awe ameweka at least dola laki mbili kwenye hii kesi ili aone jinsi ambavyo zingeyeyuka kirahisi vile.
     
  13. Mtu wa Pwani

    Mtu wa Pwani JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2008
    Joined: Dec 26, 2006
    Messages: 4,085
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    huu ni ukumbi wetu sote wana CCM na Wana CHADEMa na wengine waq vyama vyengine au wasio na vyama.

    wana dini na wasio na dini na hata wale wenye kupenda mambo ya kikubwa na kitoto pia.

    hatupendi kuona malumbano ya kipuuzi na kijinga hapa ni no ndo tu bila ya kulala


    JF ni uwanja unaounganisha watanzania wote ili tupambane kwa hoja bila ya kutukanana au kuvunjiana heshima.


    kwa hio hakuna mshindi wala mshindwa ktk hili
     
  14. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ama kweli kuna ufisadi hata dhidi ya JF. "Vox Populi, Vox Dei" Hata IGP Mwema anaipenda JF tatizo taratibu za kuwaridhisha Mafisadi zilipelekea kuwe na huo mchakato wa kuipora Jamboforums na hao vibaka wachache, hatimaye tunasema "Deogratias".
     
  15. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2008
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Ningekuwa mimi manumba ningekaa mbali na hawa watu wa JF manake naamini wanajua uchafu na ufisadi wangu fika.Hivyo wakianza kuuanika hapa patakuwa hapakaliki pale ofisi.Naamini wanajua sana issue zangu na aliyekuwa mkuu wa Upelelezi Wilaya Singida ndg Shilogile na sasa ni mkuu wa Polisi wilaya ya Muleba.Haya manumba sijui manumbi
     
  16. Bubu Msemaovyo

    Bubu Msemaovyo JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2008
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 3,436
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi haya wee!!!!!!!! Sasa Kaka Majita yaweke peupe hayo ya Manumba, ili yeye mwenyewe aamini kwamba JF ni zaidi.
     
  17. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    M.M.M, Invi..., na wote mnaofanya kazi kubwa na yenye baraka ya kuuweka mtandao wetu wa "Watu Kutu" (I like this one) uendelee kupeta katika anga zote, chafu na safi.......Naomba niwape pongezi kubwa na kuwaatakia mema yote!!!

    WanaJambo, hongereni sana kwa kazi kubwa, wembe ni ulele ikiwezekana tuunoe zaidi................
     
  18. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    God Bless The Voice of The Tanzanian People.
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2008
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    mwaka mbaya kwa mafisad huu!
    wanapokwenda wamebanwa.....na ufisadi wa aina yoyote una bounce! kazi kweli kweli.
     
  20. Mushobozi

    Mushobozi JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2008
    Joined: Aug 20, 2007
    Messages: 534
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    na ni mwaka wa neema kwa watanzania pia.
     
Loading...