Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malaika Beach Resort!!!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by samirnasri, Apr 23, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Malaika beach resort (MBR) ni hoteli ya kisasa kabisa iliyoko eneo la ilemela jijini mwanza. Hotel hii imejengwa juu ya miamba ya mwanza lakini pia imejengwa pembezoni kabisa mwa ziwa victoria. Kuna sehemu ya hoteli hiyo iko juu ya maji ya ziwa. Mahala ilipojengwa hoteli hiyo imezua gumzo miongoni mwa wakazi wa mwanza kwani hoteli hiyo imeshikana kabisa na maji ya ziwa na haijulikani sewage system yake inaelekea wapi. Watu wengi wamekuwa wakihoji kama hotel hiyo inamilikiwa na mtu baki au kuna kigogo wa serikali ametia mkono. Ukifika mwanza tembelea malaika beach resort ujionee mwenyewe..
     
  2. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sorry it is supposed to be malaika beach resort.
     
  3. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Malaika beach resort (MBR) ni hoteli ya kisasa kabisa iliyoko eneo la ilemela jijini mwanza. Hotel hii imejengwa juu ya miamba ya mwanza lakini pia imejengwa pembezoni kabisa mwa ziwa victoria. Kuna sehemu ya hoteli hiyo iko juu ya maji ya ziwa. Mahala ilipojengwa hoteli hiyo imezua gumzo miongoni mwa wakazi wa mwanza kwani hoteli hiyo imeshikana kabisa na maji ya ziwa na haijulikani sewage system yake inaelekea wapi. Watu wengi wamekuwa wakihoji kama hotel hiyo inamilikiwa na mtu baki au kuna kigogo wa serikali ametia mkono. Ukifika mwanza tembelea malaika beach resort ujionee mwenyewe..
     
  4. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Umiliki si wa muhimu sana kwangu ila hoteli ni nzuri sana!!!

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Muanzisha mada hueleweki una nia gani?, unainadi au unachuki nayo?, au unachuki na mmiliki wake?
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  7. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sijaelewa mada!!
     
  8. p

    profkobayashi JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hoteli ya nani?
     
  9. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ya Mkuu wa Mafisadi nchini!
     
  10. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hivi sheria ya kujenga majengo mita mia moja kutoka ufukweni ilifutwa!
     
  11. s

    simbahali New Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ya mdao mmoja wa mwanza.. ni muhindi.. haina ufisadi wala serekali... ni ya mtu binafsi... mimi ndio nili fanya opening...
     
  12. M

    Mwera JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoteli hiyo ni ya muhindi mfanyabiashara wa jijini mwanza haina ufisadi wala vigogo.
     
  13. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Utasikia ni ya RIZ 1 kila kitu kizuri hapa tz wanasema anamiliki huyu dogo,mbona wabongo tuna mawozo mafupi?kuna hoteli pale kibaha maeneo ya TAMCO habari zimezagaa ni ya riz
     
  14. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2011
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    siasa za majitaka plus umaskini wamawazo zitatupeleka pabaya
     
  15. k

    kabindi JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongereni kwakuwa na Hotel ya Kisasa Mwanza! wekeni jitihada ya kuhamasisha wawekezaji wengine ili uchumi wa nchi ukue! issue isiwe anatoa wapi pesa cha msingi angalieni vijana wenu wanapata kazi na bihashara ambayo inachochea mzunguko wa pesa!
     
  16. NTINGINYA

    NTINGINYA JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 255
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii mada ina usiasa ndaniyake mana umeongelea swala zuri sana kiafia hapo watuwengi hawajakuelewa na wapandwa mzuka kwakuwa umelileta kisiasa kuna mambo mengine msiyaingize kwenye siasa MCD inatupeleka puta mpaka tunasahau hata kupambambana na hali ya maisha kimsingi huyu bwana ameongelea majitaka ya hiyo sehem isadikiwa kuwa inaingia ziwani mjakwamoja sasa sijui anataka kujua kisheria inaruhusiwa au hapana
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kama ana chuki flani hivi. Acheni malaika iitwe malaika.
     
Loading...