Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Malaika Beach Hotel Mwanza

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kiranja Mkuu, Jul 11, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamani niko Mwanza, na nimepata nafasi ya kufika hapa Malaika Beach Hotel, ni hotel nzuri sana, haijakamilika na wahudumu wamezubaa.
    Je ikikamilika na huduma zikiboreshwa inaweza kuwa na nyota ngapi?
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Wasiliana na Hotels Association of Tanzania (HAT) hawa nadhani ndo hutoa accreditations **, ***, ****, *****
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Afadhali umewekwa huru mwanawane, tulimiss sana mawazo yako.
     
  4. Change_it

    Change_it JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebana pametulia ikikamilika itakuwa sehumu nzuri sana ya ku hangout
     
  5. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    acha tu kwakweli apo mahali
    pakikamilika itakuwa our little paradiso
     
  6. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hao wanazengo-wahudumu kuzubaa ni necha ya watu wa mwanza ha ha ha
    mie nilichoka kbs walivo ila nshawazoea mara nyingi naenda mwanza
     
Loading...