Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makusudi au bahati mbaya?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by tinya, Mar 15, 2011.

  1. t

    tinya Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Za leo! Za saa hizi,!
    Jamani mwenzenu hata sielewi tunakoelelea, hivi kama kweli Tanzania kuna mgodi (sijui ndio mgodi au nimekosea) wa gesi asili (sijui nimepatia?) inakuwaje tunakosa umeme?
    Au kama kweli Tanzania ina mazingira yanayofaa kutengenza umeme wa upepo jamani inakuwaje kweli tunakosa umeme!

    Nimelazimika kuuza asikirimu na mabarafu baada ya kukosa ajira sasa umeme ndio huo nauona kwa kuhesabiwa masaa yaani unakatika saa 3 asubuhi unarudu saa 12 jioni kwa dakika kama 45 kisha unakatika mpka saa tano au sita usk huu si utani.

    Uvumilivu unazidi kupungua karibu ntaandama mwenyewe kuelelea ikulu nikapate majibu.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Poleni sana wandugu kweli ni kero kubwa sana kukosa umeme
     
  3. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kuw ana gesi au upepo siyo suluhu ya kua na umeme. umeme au gesi ina nguvu ambayo inaweza kuzalisha umeme lakini hiyo nguvu siyo umeme. then kuna hitajika conversion ya hizo nguvu kuwa umeme. kwa hiyo hapo kinachogomba ni hicho cha ku-convert hizo nguvu kuwa umeme
     
Loading...