Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makumira university,tunawaomba wote mlijiandikisha mje mtupe suport siku ya upigaji kura.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by massai, Mar 16, 2012.

  1. m

    massai JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanachuo wengi sana wameshahitimu masomo yao pale makumira university na wengi wao walijiandikisha pale.tunakazi moja ya kulitwaa jimbo,kipindi kilichopita tulipata kura nyingi sana pale sasa kutokuwapo kwao kwa kipindi hiki kwani wengi wao wapo kwenye vituo vyao vya kazi au wengine wapo kwenye mihangaiko ya maisha sehemu tofauti,tunawaomba waje kutupa suport ili tuliondoe hili dubwana sisiemu katika ramani ya tanzania.tunawaomba sana ndugu zetu.mimi nipo mwanza alakini lazima nitie timu,namuomba mwenyezi MUNGU anipe afya na uwezo lazima nikapige kura.wanavyuo wote hapa nchini ni adui wa sisiemu ,nasema hivi kwasababu sisiemu hawapendi watu wanatambua haki yao,au wanaojitambua na wanaopinga udhalimu,rushwa,uonevu na wanaojua haki yao ya msingi..so wanasomi hawa ndio namba moja,sasa kama mtu ashasema tena kwa vitendo kua wewe sio rafiki yangu kunahaja gani ya wewe kungangania kua nae?!asanteni.
     
  2. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    DEMOKRASIA ina gharama zake na hizo ndiyo gharama zenyewe. Nakumbuka 2010 waanafunzi wa UDSM na ARDHI walijisafirisha wenyewe kutoka sehemu mbalimbali za Tanzania kwenda kumpigia kura John Mnyika MB wa UBUNGO baada ya serikali kufanya hila ya kuchelewesha kufungua vyuo vya ELIMU ya JUU ili kuwa DISFRANCHISED wanafunzi wa vyuo vya Elimu ya juu.

    Chuo cha SAUT Mwanza kiligoma kushiriki huo ujambazi wa CCM, kikafunguliwa mapema, matokeo yake Ezikiel Wenje MB wa Nyamagana alipata kura za SAUT 98%.

    EX Makumira ji-organise na mkubali kuingia gharama hakikisheni mnakwenda Arumeru Mashariki kupiga kura siku ya April Mosi, bila kukubali to sacrife CCM haitatoka MADARAKANI.

    Wakati ni huu kura yako ni MTAJI mkubwa kwa CDM itumie vizuri OUR DESTINY IS IN OUR OWN HANDS. Tuache kulalamika tuchukue hatua.
     
  3. w

    wa home JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usisahau na universty of arusha wanafunzi walio mwaka wa tatu walijiandikisha pale.tupo pamoja mkuu
     
  4. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jambo la mbolea hili nadhani wasomi wanaelewa haraka na watatekeleza.... tafadhali msituangushe.
     
  6. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bro wangu kamaliza pale yupo mtwara, ngoja nimtumie tiket ya ndege aje dar kabla ya kupanda basi kuelekea nyumbani Mbuguni kuing'oa thithiem!
     
  7. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chondechonde wana ex-makumira university fanyen hima katika harakat za kumuondoa mkolon mweus, ukomboz uko mikonon mwako!
     
  8. K

    Kamura JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Imekula kwenu mnawakumbuka mnapotaka kura tu. Wenzenu CCM wamekwisha pata vichwa vingi sana pale.
     
  9. M

    Mchome ray Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Skweli kuwa imekula kwao njoo lango kuu uone mabango yanayo tawala chadema tupu....
     
  10. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    We uko upande gani au ni malaya wa kisiasa nyambaf
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Goodidea
     
Loading...