Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makufuri na Mwakyembe kazi ipo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Paul J, Nov 29, 2010.

  1. P

    Paul J Senior Member

    #1
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wanajamii forum na watanzania wote kiujumla nimejaribu kuipitia haraka ilani ya chama cha mapindunzi ccm na miongoni mwa vitu nilivyokuwa na interest navyo ni pamoja na mambo yanayoihusu wizara ya Ujenzi ikiongozwa na Dr.John Pombe Makufuri na Dr Mwakyembe. Kimsingi kama wakiweza kukamilisha kazi zote ambazo nimejaribu kuzisummarise hapo zawadi itakayowafaa ni mmojawapo kuwa raisi na mwenzake kuwa waziri mkuu 2015! View attachment 2010-2015 Road Works.xlsx
     
  2. FarLeftist

    FarLeftist JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 362
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hiyo attachment yako imeekaaje?
     
  3. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 405
    Trophy Points: 180
    Ametumia MS Office 2007; Paul J. iweke kwenye MS Office 97.
     
  4. P

    Paul J Senior Member

    #4
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu naona inafunguka, click kwenye read only ama soma maelekezo yatayojitokeza baada ya kudouble click. Kama ikishindikana then nitaitach kama pdf, vile vile check MS Xcel unayotumia (2007)
     
  5. Kite Munganga

    Kite Munganga JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,295
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Hawana maajabu ya kukamilisha ahadi hizo za JK na ndio maana tunasema hao wametegwa mtegoni WOTE WAWILI kwani baada ya muda hasa itakapokaribia uchaguzi 2015 itadhihirika kuwa wameshindwa na ndipo watakapofukuzwa kazi ikidaiwa kuwa wameshindwa kufikia malengo kulingana na ilani ya CCM
     
  6. P

    Paul J Senior Member

    #6
    Nov 29, 2010
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  7. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #7
    Nov 29, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Makufuri??? Magufuri.
     
  8. B

    Baba Ubaya Senior Member

    #8
    Nov 29, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu sio makufuri ni magufuri
     
Loading...