Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makubwa ya iringa mmhh???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by wade kibadu, May 3, 2012.

  1. w

    wade kibadu Senior Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wapendwa wana jf ni zaidi ya miezi miwili sasa toka nipate habari za tetesi kwamba ina semekana kuna mlima mkubwa sana umeuzwa kwa jamaa moja wa kimarekani ambalo limepewa na hati ya umiliki na hapohapo kuna watu wanaishi humo wamejenga makazi yao.

    Aliye uza mlima huo haieleweki na kama ni kweli umeuzwa tunakoelekea kubaya tutauzwa na watu.

    !!MLIMA WA IPOGORO ADI TAGAMENDA IRINGA MJINI???.
     
  2. d

    dada jane JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mlima gani tena mpendwa.
     
  3. kaburungu

    kaburungu JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Mlima mkubwa sana unamaanisha nini, em tutajie basi jina la huo mlima manaake ss wengine ukitaja mlima mkubwa sna ni Kili....
     
  4. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Naomba nikufahamishe kwamba na raia wote wameshauzwa ila sema tu mmiliki hajaja kuwekeza. Mtapelekwa kufanya kazi kwenye mashamba ya nyanya Brazil.
     
  5. paty

    paty JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    fubnguka mkuu, mlima upi ?
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kilimanjaro?
     
  7. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mwanzisha mada hueleweki.
     
  8. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Je, ni Kitonga? Au mlima magome au ni kule ikonda makete? Funguka basi.
     
  9. m

    maggid Verified User

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Na duniani hapa kuna milima na miinuko! Mie naishi Iringa, lakini hili sijalisikia. Kama ni kweli, basi, ni makubwa na marefu kama mlima!
    Maggid
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,480
    Trophy Points: 280
    Oooh kili bariiidiiii
     
  11. w

    wade kibadu Senior Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mlima wa ipogoro adi tagamenda.
     
  12. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    naomba utambue nchi yetu tu watumwa ndani ya nchi yetu. kwa kifupi sisi tunaelekezwa hata kama ni jk ni rais mfu maana anaongozwa na nvhi za magaharibi hana jipya hata tufanyeje hatuwezi kuruka katika mtego huu
     
  13. w

    wade kibadu Senior Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mlima wa ipogoro adi tagamenda.
     
  14. Elisha Ray

    Elisha Ray JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 300
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    mambo ya Tz hayo. kama ni kweli basi ni kasheshe tupu. unaweza kuishi mahali kumbe wewe na ardhi mmeuzwa! ukitaka kuhama unaambiwa hauwezi kwani umenunuliwa na inabidi utumikie 'tajiri/master' kwa miaka kadhaa kabla ya kujipatia 'uhuru' wako. Sishangai kwa mambo ya nchi hii jinsi yanavyopelekwa. inakuwa kama vile viongo-zii ni mazezeta au vipofu au wamepagawa au wamepigwa juju... ah!!!
     
  15. Mtanzania1

    Mtanzania1 JF-Expert Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tetesi zimekuwa nyingi sasa nyingine hata hazieleweki...........jiandaeni kesho nakuja na yangu........Tetesi: Jk kujiuzulu
     
  16. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Habari Unatoa ni finyu; kama ni Hoja wengine tunataka more information ni mtu gani au ni kampuni gani

    Wengine tunaweza kufuatilia tukiwa nje ya nchi; Tetesi ni nyingi hazitusaidii wengine najua wengi wanapenda Tetesi;

    Hawapendi habari kamili lakini inaleta uchovu na pia kushusha hadhi ya JAMII FORUM
     
  17. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Uwekezaji ni muhimu kwa taifa lolote duniani!
     
  18. r

    robbins emmy Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Always nimekua nikifuatilia comment zako bt napata shda kuelewa kama wew ni mtz au laa evn though wanadai wew ni mpemba bt haitoi ruhusa kwako kuwa na mawazo finyu kama hayo yote ambayo huwa unayatoa humu! if it was a live interview i could say you've a mental problem,bt when it become umeshika botton za simu/pc ukagoogle jf na kusign in peke ako......napata tabu kwel kujua hw stupid u are
     
  19. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu huyu jamaa simpendi kweli anatafuta umaarufu jf kitoto
     
  20. L

    LOVI MEMBE JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,121
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bush alipokuja tanzania na kukaa hata kucheza ngoma za kimasai mlifikiri anakuja kuchezea muda? Kiazi hiki tulicho nazo kimeoza ndani kuna mafilifili ile mbaya. Ndo hivyo alikuja kumzezetua kikwete angalia walivyokuwa wanatia sahihi mikataba ya karlpeters bush anamshangaa kikwete anavyotumia muda mwingi kutia saini. Jamaa kamzidi kila kitu kaja hapa mgeni lakini alivyodominate utafikiri kikwete ndiye aliyekuwa mgeni. Ndo hivyo jamani tumeshaliwa . Mkwawa alikuwa na akili NYINGI SANA kuliko VIONGOZI MADR FEKI wa leo hapa lazima ashushe laana kwa washenzi hawa. Eeee! MTWA MKWANYIKA !Tukumbuke wanao mlete shujaA mwingine awasambaratishe akina mangungo wa leo . Wewe ndiye shujaa na utabaki shujaa milele uliyekataa kuguswa na wazungu ukiwa hai uko wapi shuka leo tukomboE toka minyororo ya vilaza wa leo toka pwani
     
Loading...