Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

makubwa: Lucky is a woman who is a man's last love; lucky is a man who is a woman's first love.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by minda, May 16, 2011.

  1. minda

    minda JF-Expert Member

    #1
    May 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kwamba mwanamke afaidie penzi la mwanaume ni yule wa mwisho kati ya wale aliowapitia huyo dume? kwamba mwanaume afaidie penzi la mwanamke ni yule wa kwanza kwa vile 'njia' itakuwa bado haijaiharibiwa? haya ni maneno kwenye 'signature' ya mkuu mmoja. guess who?
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    May 16, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Minda you are definitely a man.... lazima mjifagilie....
     
  3. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #3
    May 16, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    ohhh yesss, the first cut is the deepest and the last cup is the fittest.
     
  4. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #4
    May 16, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 526
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 45
    Very true.
     
  5. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #5
    May 16, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,591
    Likes Received: 322
    Trophy Points: 180
    Kheeee....kweli makubwa. Sasa hapo mkikutana kwy age ya utu uzima mkapendana ina maana mmoja atakua hana true love?? Kwahiyo manatoa changamoto hiyo kwa wanaume vikongwe wakatafute vibint ambavyo ni bikra ambavyo kwa hali ya sasa ni kuanzia form II kushuka chini ambako ni primary, tunaelekea wapi sasa na hizo theory.......Makubwa tena sasa hayo!!
    Napita tu!
    .
     
  6. minda

    minda JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2011
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135

    asante mkuu kwa changamoto hiyo hasa kwa wakubwa hata hivyo kwa upande wa 'watoto' mimi wewe na yule tuko 4bidden.
     
  7. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Na hata hao uliowataja hakuna hiyo kitu ya kutoanza siku hizi, hujui kuna mitandao na tv hivyo majaribio ni mapema sio kama enzi za mwalimu!
     
  8. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    nilikuwepo! na nimeiona ucku mwema
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamani ngoja nitoe maelezo kidogo labda ntaeleweka mwanamke akipata mume aliefanya uhuni na kupendapenda na kuamua kutulia kapata mtu mzuri na mwanamme akipata mwanamke na kuwa wa kwanza kupendwa nae na asipolichezea penzi hilo ana uhakika wa kupata mke mzuri na pia ukizingatia wanawake ni waaminifu kwenye ndoa zaidi ya wanaume.

    Asha dear iliniuliza swali hili nikakujibu vizuri na ukaridhika mbona hujatoa ufafanuzi hapa kunisaidia ?
     
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    It is luck to be the last one! maana wengine wote wamepita wameshindwa hahaaa, wewe unamalizia.
     
  11. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Si afadhali mwanaume aliemaliza uhuni kuliko kuanza uhuni akiwa na mke ?
     
Loading...