Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makubwa haya nayo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by christer, Dec 2, 2011.

  1. c

    christer Senior Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za asubuhi mabibi na mabwana.poleni na hongereni kwa kazi.

    Jana nimehudhuria Send Off ya ndugu yangu.sherehe ilipangwa kuanza saa kumi na mbili na nusu jioni .lakini tuli lazimika kuanza sherehe saa nne na nusu usuku baada ya bw harusi mtarajiwa na wajumbe wake kuchelewa kufika ukumbini.wageni hao pia walikuwa hawapatikani katika simu zao.ikawa patashika kwa ndugu wa bi harusi na bi harusi mwenyewe.mpaka make- ups zilianza kufutika kwa machozi.
    cha kushangaza wageni walipofika walisema kuwa gari liliharibika njiani sasa nikajiuliza.
    -kutoka kimara mpaka mbezi beach siyo porini kwanini usitafute usafiri mwingine hata bajaj kwa muhusika mkuu afike?
    -wageni wote hawakutumia gari moja kwanini wasije wachache kwanza ukumbini.


    kwakweli tulijisikia vibaya sana.uzembe gani huo na disorganisation kwa kijana anayetarajia kutunza family.
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Poleni kwa maswahiba.
     
  3. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....dalili za mvua mawingu, bi harusi mtarajiwa anahitaji tissue za kumtosha huko aendako.
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Heri nyie alichelewa sis bibi harusi katukimbia loh
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Mnayataka................mfululizo wa mijisherehe isyo na tija kwenye ndoa yenyewe zaidi kuhalalisha ulaji na makunywaji tu!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    pole zenu, harusi zenyewe za kuchangiwa hawana uchungu nazo
    wanafanya wanavyotaka.
     
  7. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmh! poleni shukuruni kama sherehe zilimalizika salama!
     
  8. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    poleni sana hasa kwa bi harusi yaani hawa watachelewa hata kupiga maisha
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    ngojeni sasa siku ya harusi ndo mtatia akili!
     
  10. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    si afadhali alikuja after all,kuna mwingine hakutokea eti iyo send off ye haimuhusu
     
  11. c

    christer Senior Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 12, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole mwenzangu
     
  12. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Huyo dada nae anajihesabu amepata mume hapo kweli?
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndoa matokeo ya kumfoc mtu muoane!
    Jamaa km atatokea siku ya ndoa huyo dada amshuru mungu wake,
    Na ajiandae kukompiti na nyumba ndogo ya jamaa.
     
  14. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    sidhani kama itafikia huko, ila ni aibu kwa jambo muhimu kama hilo ambalo kumbukumbu yake ni ya kudumu kufanya uzembe kiasi hicho
     
  15. data

    data JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,583
    Likes Received: 1,496
    Trophy Points: 280
    tutajie kabila la upande wa bwana harusi.... nahisi katakua kakabila fulani ka kaskazini... ndio walivyo..
     
  16. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sure!!!
     
  17. M

    Malunde JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 256
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    unavigezo gani vya kutodhani hivyo? hawa jamaa hata kwa simu walikuwa hawapatikani, ina maana waliharibikiwa mahali palipokuwa hapana mtandao pia. Kuna jambo bi arusi mtarajiwa amuombe Mungu wake sana
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Unachezea hele, hii script tosha wauzie kina Kanumba.
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    nanusa harufu ya makonde ndani ya nyumba.hivi huyo bibi harusi kaolewa na mimba?
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo dada kama kalazimisha hiyo ndoa ndo aanze kuonja utamu wake.
     
Loading...