Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MAKUBWA!!!!CCM Dar nao walalamikia kupanda kwa bei ya vyakula.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MIGNON, Mar 8, 2011.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,876
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Ninaangalia taarifa ya habari kupitia Channel Ten na naona CCM Dar wakitoa tamko la kulalamikia kupanda kwa bei ya vyakula. Hawa ni wenye serikali ambao wangeweza kuelezena ndani kwa ndani.

    Kunapofuka moshi,
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    bei haipandishwi na ccm kamwe....! tuwaambie watu ukweli ili kwa pamoja tutafute suluhisho la matatizo yanayotukabili...!
    "WRONG INFORMATION LEADS TO A WRONG CONCLUSION/RESEARCH"
     
  3. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,876
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    Dear Mahesabu
    Kupanda kwa sukari kumehusishwa na baadhi ya wafanyabiashara kuhodhi bidhaa hiyo ili wa create artificial scarcity na bei ipande.
    Sheria ya uhujumu uchumi ipo na inaelezea kuhusu mambo haya.Serikali hii ni ya chama gani?
    In short serikali ya CCM imeshindwa kusimamia mambo ya msingi kwa kukosa watu waadilifu.
    Raisi na Waziri mkuu wamesema bei ishuke,jee imeshuka?
    Nini kinawapa jeuri wafanyabiashara hawa kama si michango yao kwa CCM?
    Sikutegemea CCM kuitisha kikao cha wanahabari nao kulalamika kwa hili otherwise tutawaona nao wanataka kuangusha serikali halai.
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kupanda kwa bei ya bidhaa ni mambo yao ndani ya ccm na serikali yake. Wasituudhi kwa kutoa tamko la kipuuzi ili kutuzuga tu. Wakaweke kwenye agenda zao za kifisadi na kuliongelea huko huko.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mmmh.
    Senema inaanza, ngoja nitafute popcorn kwanza.
     
  6. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ndio wanajibu mapigo ya CHADEMA.ha ha ha! Too late.
     
  7. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kama RAIS (Mwenyekiti wa CCM) na Waziri Mkuu wanafahamu fika kwanini bei ya SUKARI imepanda halafu wanakuja majukwaani kutuelezea kuwa wanafahamu hivyo na kutoa maagizo kwa wafanaya biashara kushusha bei, BUT, siku saba baadaye bei ipo pale pale na haionyeshi kushuka.

    And, all of sudden, kundi la watu wanaojihita wana-CCM wanakuja kwenye Media na kuanza kulalama, What does that tells you? Pre-emption at work? Banana Republic?
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    According to RAIS na Waziri Mkuu, kupanda kwa bei ya SUKARI hakuna uhusiano na kupanda kwa mafuta na bidhaa zitokanazo na mafuta!
     
  10. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Kama walitaka kuvuta bilioni 94 kupitia kivuli cha DOWANS wananchi wakashtuka sasa wafanyeje, wanadunduliza kwenye sukari na vitu vingine ambavyo hamtaweza kugundua mapema. Gharama walizotumia kwenye uchaguzi wa Oktoba 2010 ni lazima zilipwe kwa njia yoyote iwayo!!!!
     
  11. K

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,948
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    mKUU Mahesabu, tunapozungumzia CCM ina maana ya Serikali iliyochini ya CCM, wao ndio waoendesha uchumi kwa kufuata sera zao (Za chama chao)
    Uongozi wa nchi uliochini ya Chama Tawala ambao unatumia sera za chama Tawala ndio chanzo cha haya maisha mabovu yaWatanzania,
    Hivi Mkapa aliwezaje kudhibiti uchumi wa hii nchi?
     
  12. mgen

    mgen JF Bronze Member

    #12
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 12,804
    Likes Received: 975
    Trophy Points: 280
    Mbwa anakula mwanaye! kivyenu mwana;
    Wengine tumeshakuwa sugu.
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mimi naiona kama series vile inayofanana na Days au Isidingo.
     
  14. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Tujiunge pamoja tununue sukari nje!.....bila import tarrifs!
     
  15. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wanafiki hao! Wanataka kuwazuga wananchi. kwanini hawakuongea kabla ya cdm kuanza maandamano na kuwambia wananchi ukweli.? Research zinaonesha kuwa kila baada ya uchaguzi mafuta na bidhaa zote zinapanda bei ili kulipa gharama zilizotumiwa na ccm kwenye kampeni. So huwezi kutofautisha mfumuko wa bei na ufisadi wa ccm then hawa mambwisi wanasema hawajui na wanaitaka serikali isolve tatizo. Miaka hii hatudanganyiki kizembe. Go to hell ccm
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    siasa ndiyo iliyoharibu nchi

    tunashindwa kuwaruhusu technical person wafanye kazi kutwa kamati za bunge zinakua na nguvu kwenye maamuzi ya kitaalam wakati wabunge wengine ni wanakwaya, wamama wa nyumbani, wavuta bangi na mavuvuzela

    siasa imeharibu nchi, na kiranja wa siasa tanzania ni CCM na hivyo basi huwezi kukwepa hilo

    CCM imetufikisha hapa
     
  17. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #17
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kweli sasa naamini kifo cha CCM,kimekaribia sana!
     
  18. F

    FENI Member

    #18
    Mar 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona bei ya sukari wameishusha kama sio ccm inayosababisha kupanda kwa bei
     
  19. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #19
    Mar 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Cha kushangaza chadema wanalalamikia mambo hayo hayo halafu wanawaita wachochezi. Mbona wao hawaitwi wachochezi kwa kulalamikia vitu ambavyo cdm wanalalamikia?
     
  20. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #20
    Mar 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Lazima ipande, bei ya mafuta inapanda kwa sababu ya conflict za Libya na oil producers wengine, umeme hakuna, productivity lazima ishuke.
    Tatizo kubwa Serikali imezoea uwongo na siri mpaka wanajikanyaga wenyewe, hawataki kuadmit chochote. Utaamuru vipi bei zishuke? Hii ni nonsense, wafanye kazi yao wahakikishe umeme unapatikana.
    Na Saudi Arabia nayo maandamano yakishika moto ndo tutakoma.
     
Loading...