Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makubaliano yafikiwa: 2015 Rais Sitta, Waziri mkuu Mwandosya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ibange, Jul 17, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimepata habari from a very reliable source kuwa sita na mwandosya wamekubaliana sitta agombee urais akae miaka mitano amwachie mwandosya ambaye atakuwa waziri mkuu. nimedokezwa kuwa JK alipoanzisha dhana ya kujivua gamba alikuwa anataka kuwadhoofisha akina lowassa ili apate nafasi ya kumweka mtu wake. na ili kufanikisha ikabidi awatumia kina sitta kuwabomoa. ila sasa kina sitta wakawa wajanja kwa kumtumia nape wakaitumia hiyo dhana kujijenga. mkutano wa ccm mbeya jana ni mwanzo wa ushirika wa kundi la sit
     
  2. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Sitta mkimpa urais ndio mtafahamu Lowassa ni cha mtoto hakuna Msafi CCM wote hawafai labda wampe Urais Dr Salim A. Salim, Joseph Warioba ila hawa wengine hakuna mtu!!!! Labda Chadema na zaidi sio Chadema Dr Slaa ambaye ndiye anaonekana ana chembe ya uzalendo.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakat ukifika tutajua
     
  4. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,173
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    uongo usiomithilika..........peleka kwenye vijiwe vya kahawa hii stori
     
  5. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Tutasikia mengi mpaka 2015
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wacha wakat uamue,wakati unakanun zake,zikitimia unazungumza
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,761
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Sisi huku mtaani ndo tunamjua raisi wetu ajaye na si hawa wauni
     
  8. Mkenazi

    Mkenazi Senior Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rais ajaye ni Dr. W. Slaa au Tundu Lisu basi
     
  9. Msema hovyo

    Msema hovyo Senior Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwisha!!!!! yaani huyu mnafiki na fisadi namba moja awe Rais? kwanza huyu si alifukuzwa uwaziri enzi za mwalimu kutokana na matumizi mabaya ya fedha? Kwanza huyu jamaa anapenda sana kuabudiwa akiwa Rais siatawaona watanzania wote ni kama ng'ombe. Sitamani hata kuota hiyo ndoto.
     
  10. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wana JF nawomba mrejee spichi ya SS jana mbeya utaona jinsi language anayotumia SS inavyo co relate na hii hoja...incase you have not noticed SS anaongea as if anaauthority furani hivi. Anyway I am afraid hana track record nzuri either either...mnafiki...si mzalendo...mtu anayejijali yeye kwanza watz badae. Tukumbuke huyu ndie aliyeanza na bunge la tisa kwa kusimamia hoja kuwa posho na mishahara ya wabunge iongezwe na kwa hilo alifanikiwa.Hivi hawa watu kwa nini wasipumzike? This time tunataka raisi ambaye ni competent siyo nani anayetaka uraisi. Njia ya nani anataka uraisi imetumika kwa JK... see where we are today. Kama ni kiongozi nchi wananchi ndio waseme tunamtaka fulani sio huu utaratibu wa kihuni unaotumika sasa wa watu kujipendekeza wenyewe. Nawazungumzia kina SS,EL, Membe, Mwandosya na wengine.
     
  11. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwanza tuelezeni JK anataka kumuweka nani?
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    jk is very unpredictable!
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hangaikeni sana lakn mtu kama mimi Rais wangu ni Dr.W.Slaa huyu ndie wakupambana na hawa wahuni wote wanaoyumbisha uchumi wa nchi yetu
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Ibange = Bange!!!
     
  15. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    atawalipa vizuri mawaziri wake zaidi ya hapa kwani utakumbuka alipo kuwa mbunge aliwapigania sana maslahi ya wabunge lakini ckumckia akipigania maslahi ya watu wa chini ni mbinafsi hatufai
     
  16. Ericus Kimasha

    Ericus Kimasha Verified User

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 27, 2006
    Messages: 455
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Kwa nini watanzania tumeamua kuifanya Tanzania yetu kuwa nchi ya Harakati za Uchaguzi daima dumu? Viongozi hawafanyi maamuzi wala hawatendi kwa kuogopa kuwaudhi washirika wao ktk kusaka nafasi za juu. Na wananchi nao hawawazi jingine zaidi ya kujadili uchaguzi ujao. Hii nguvu tunayoweza kufikiri na kuwaza uchaguzi kila uchao walau nusu yake ingewekezwa kwenye kujadili au kushiriki kazi za uzalishajimali nchi ingepata mabidiliko.
     
  17. Ungana

    Ungana JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 358
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama Uspika ulimshinda kuurejea Urais atuweza?Let him try,hatarudia kuutamani tena urais!!!
     
Loading...