Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makubaliano ya kamati ya jumuiya ya madaktari na madaktari bingwa wa mnh

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jackbauer, Feb 2, 2012.

  1. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    madaktari wanavyoendelea kujipanga na mgomo.kulikuwa kuna mashaka kwamba kungeweza kutokea mgongano kati ya jumuia ya madaktari iwapo kungeundwa kikundi kikingine cha kufuatilia madai yao.hivyo wamejipanga upya na sasa wamepata nguvu zaidi ya maspecialists.

     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    I support the doctors!
     
  3. T

    Topical JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    naona unafanya bidii kweli ili kuwe na machafuka nchini..it seems you are the agent of machafuko Tanzania..lol
     
  4. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Keep It Up Doctors. Bungeni wamekataa kuongelea mgomo ila wataongelea vazi la Taifa
     
  5. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,547
    Likes Received: 6,156
    Trophy Points: 280
    Kesho serikali inatoa taarifa rasmi bungeni!.
     
  6. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Yeye afaidike nini kama kutakuwa na machafuko!
     
  7. M

    MC JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 740
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35


    Tatizo umekalili kwamba machafuko ni vita, mapigano n.k.; kimsingi machafuko Tanzania yapo tayari, njaa, ufisadi, elimu duni, serikali isiyo na fedha n.k.

    Nikupe homework, tafuta nchi chache ambazo ziko kwenye vita kisha ulinganishe idadi ya vifo na Tanzania ( # of death/1000 kwa ujumla wake, yaani vinavyotokana na magonjwa pamoja na vita hivyo) utashangaa kuona pamoja na amani yetu tunaongoza kwa vifo kuliko baadhi ya nchi zilizo kwenye vita. Hii maana yake ni kwamba Machafuko yapo, japo sio kwa tafsiri unayoifikiria wewe!

    Fanya hiyo HW!
     
  8. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,170
    Likes Received: 2,410
    Trophy Points: 280
    tupo pamoja mdactari wwetu ila leo nimesikitishwa sana na kitendo cha wabunge wa ccm kushangilia baada ya kutoungwa mkono hoja ya inayohusu mgomo wa mdaktari.
     
  9. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...hivi wewe Topical kwa-upeo wako huo mdogo unaona Tanzania imetulia?,achana na hizo ndoto zako za mchana,hapa hakuna utulivu bali ni uvumilivu wa kijinga ndo salama ya hawa wahuni walioko serikalini tofauti na hivyo kungukuwa kumeisha chimbika siku nyiiiiiiiiiingi...
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    toka mwanzoni madaktari wamejitahidi kukwepa swala hili kuangukia kwa wanasiasa,hawakupenda kuona chama chochote cha siasa kinateka madai yao.wameweza kwa hiyo kesho hatutegemei wabunge wagawanyike kiitukadi bali wasimame kama watanzania.
     
  11. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #11
    Feb 2, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    hivi kesho tunakutana Ubungo, Mbagala, Magomeni, Kimara na Mlimani City kama ilivyosemekana au la?
     
Loading...