Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makosa ya watetezi wa CCM hapa JF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CAMARADERIE, Jul 4, 2011.

  1. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Sasa imekubalika kuwa wengi wa wana JF hawaipendi CCM (na haimaanishi kuwa wote in turn ni wana CHADEMA kama inavyodhaniwa). Kutokana na hili wamekuwa wakiiandama serikali ya CCM kiasi kwamba imebidi nao CCM watume watetezi. Ila wengi wa watetezi hawa wana mapungufu yafuatayo:
    1. ID zao zina majina ya kiajabu sana (Malaria Sugu; Faizafoxy etc)
    2. Hoja zao nyingi ni za mzahamzaha ili kuifanya JF ionekane ya mzaha pia
    3. Wengi wapo kwa kutumwa zaidi kuliko kujituma na hivyo kutoweza kuitetea serikali ya CCM ipasavyo
    4. Wagumu kukubali kuwa CCM imeshindwa hata katika mambo yaliyo wazi
    5. Ukiacha Nape na Mzee wa @NYC wengine wote waoga wa kutoa true IDs zao tofauti na viongozi wa CHADEMA ambao wengi wametoka wazi na true identities.
    6. Wakizidiwa hoja hufanya haya:
      • kuzamia kwenye defence za kidini kwa kutumia uislam
      • kuingia mitini
      • kutukana na kukashifu
     
  2. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa, ni watu waliotumwa, si kujituma!
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kingine ni kwamba wengi wao wameingia JF kwa ajili ya kutetea CCM tu. Hawana interest na JF na wala hawapendi kujifunza mambo mengine nje ya siasa ya CCM..
     
  4. n

    niweze JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hawataki dialog na utawaona na maneno ya low class na kutukana tuu bila majibu. Sidhani kama wanachama ccm hapa kweli ni mahali pao. Wanaccm yeah, Tanzania imebadilika na huu utaratibu wa kutaka kuwaongoza watu kama watumwa na wanyama umekwisha, nendeni mkadanganye wale waliowajinga na ndugu zenu. This generation refuse to be drag like dogs.

     
  5. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,569
    Likes Received: 392
    Trophy Points: 180
    Hakuna mtu hapa dunian awezaye kuitetea ccm imechafuka mnoooooo! Sijui kwann hawalion?.
     
  6. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,268
    Likes Received: 1,261
    Trophy Points: 280
    Wenzetu wa magamba ni wakorofi na wabishi, hawataki kukubali makosa na siku zote usipokiri kosa huwezi kujirekebisha.HUWEZI KUMLAUMU DOBI KWA WEUSI WA KANIKI, JAMANI CCM IMEOZA NA LA KUVUNDA HALINA UBANI
     
  7. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,778
    Likes Received: 4,640
    Trophy Points: 280
    Ninachowasikitikia zaidi ni kwamba hata wakae miaka 10 ndani ya JF lakini hawatonufaika na faida tunazozipata sisi wengine, mfano majina ya pro ccm karibu wote sijawahi kuwaona kwenye jukwaa la Tekinolojia, wao ni jukwaa la siasa basi, kumbe kuna majukwaa yana elimu ya kutosha sana.
    Kwahiyo hawa ni sawa na kasuku licha kutumia internet kwa muda mrefu lakini hawatonufaika na tekinolijia hii, maana wao wanachojuwa ni JF 24/7 kwa ajili yakuvuruga mijadala.
    Wao wanachujuwa ni facebook, google, JF. basi.
     
  8. Ziada Mwana

    Ziada Mwana JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    basi hata wewe ni mwana ccm kwa kuwa ID yako pia ina utata, au kwa kuwa umeiandika kizungu na malaria sugu ameandika kiswahili?
     
  9. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Usione vya ng'ara ujue vimeundwa.ukija kwa lengo la kujifunza na ukatumia akili yako utapata mambo mengi sana ya kuelimisha na kukujuza mwenendo wa nchi yetu,but ukija kwa lengo la kukosoa,kukejeli na kutukana ujue hutumii akili na matokeo yake ni kudhalaulika kama ndugu zangu hapo juu.jf ni nguzo ya habari,ufahamu na utafiti hapa nchini kwani inahitaji akili katika majibizano ya maneno humu ndani.wengine tunafaidika sana na jf.magamba acheni itikadi za kidini,uchama na ukabila leteni hoja watu wazijibu.
     
  10. N

    Nzogupata Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nalikubali hili. Wakikosa point utaona threads zao kama tz ijitenge na vatican, mara padre na upuuzi mwingine. Lakin kwan nape unawatuma vijana wako kuleta uislam hapa kwa kudhani ndo maslahi ya watz? kama huwatumi uislamu wao hautusaidii chochote hapa wamsaidie ngeleja na wanakamati waliohongwa kwa ishara yakukosa uzalendo wao kupitisha bajeti ya nishati na madini. Lakin nape kwani hyu ngeleja na malima ni lazima sana waendelee kuwa mawaziri wa wizara hii?
     
  11. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ona hata hapa ni kama hawapo kabisa. Umewashika pabaya.
     
  12. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    CCM haiteteeki mbele ya watu wanaujua kufikiri! ndiyo mana haya jamaa wanabaki kutukana na kutoa kashfa. Jamani sie wote tumeona ndugu zao mjengoni, wakisimama wanapotoa hoja hazieleweki kabisaa kwa sababu ya kuitetea ccm! Wachache sana wanaoweza kuongea mambo ya kimsingi mjengoni, na ili uongee jambo la kimsingi unatakiwa kuongea ukweli kama Lowasa alivyowajeuka na kuwaambia ukweli. Ukiwafananisha na wasemaji wa upande wa upinzani kweli utaona tofauti kubwa sana kati ya watu wanaofikiri na wavivu wa kufikiri
     
  13. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnayoongea sidhan km yanaukweli hata kidogo sababu hizo sifa hapo juu zinalingana na wanacdm na si wana ccm na hata mkibisha hamna watu wanaopanic wakiambia ukwel km cdm hapa jamvin na matusi wengi ni km profession zao,na mnapenda sana kusema wametumwa nadhan ni ktk hali ya kujishuku kuwa na wao pengine wanatumwa na kutumika km nyie
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,778
    Likes Received: 4,640
    Trophy Points: 280
    Hebu twende taratibu kwanza nione kama unaweza kujenga hoja, naomba unjibu maswali haya:
    1. Ni kwa nini miaka 50 baada ya uhuru Taifa lipo gizani?
    2. Maisha bora kwa kila Mtanzania yako wapi?
    3. Zile siku 90 za magamba ndio zinayoyoma je mlikuwa mnabeep watu mnadhani siku hizi Watanzania wanalishwa porojo?
    Hebu nijibu hayo machache kwanza nitarudi.
     
  15. muonamambo

    muonamambo JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 756
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kwangu mimi naomba waendelee kuwepo kwani mapungufu yao ni mtaji wa upinzani na utetezi wao dhaifu unaikandamiza CCM zaidi .Hongera sana MS, Faiza foxy, na wengine wazalendo wazuri kama nyie . karibuni na point less zenu mchangie kuiuwa CCM na kisha mkapokea mshiko wenu kwa Nepi mpelekee familia zenu zipate ugali .Unyonge wenu wa kukubali kutumiwa ili mpate ugali na ufananisha na utayari wa kuachia mke/mume au mtoto atembeze bakora kinamna ili ugali upatikane. Lakini nawapongeza kwa kuwa wazalendo na kuja na point mbofumbofu ili kukidhoificha chama cha magamba. Hongereni sanaaaaaa na karibuni zaidi na zaidi kwenye jukwaa
     
  16. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,366
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Wanajidharirisha wao na chama chao.
     
  17. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,268
    Likes Received: 1,261
    Trophy Points: 280
    Waoga wa hoja hawa, uwaambie udini na matusi hapa watatoa mchango kutwa nzima si unajua mambo ya mihadhara mkuu?
     
  18. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu ili kuwa merited na U Great Thinker ni muhimu kufikiri kwanza kabla ya kupost.
    Si vizuri kufanya general observations na kudraw conlusions, kwa sababu mfano mmoja tu unakumaliza katika conclusion yako.
    Kwanza tofautisha kati ya mwana CCM na mtetezi wa CCM.
    Mimi ni mwana CCM lakini si mtetezi wa yote ya CCM .
    Kuna ambayo yana kera na hata CDM imefanya mengi kuyasahihisha.
    Pili jina langu ni Lole Gwakisa na ni halisia si la kama lako, therefore your observation is in error na conclusion is illogical.
    Kama observation yako kuwa wana CCM hapa JF ,wote ni kama MS na bibie FF, then that also reflects your nascent observatory instincts.
    Kwa hilo ni kukupa pole tu.
    Nchi hii lazima uelewe kuwa haiko devided between CDM na CCM .
    Hizo divisions ni katika akili yako.
    Observer mzuri atafuatilia mijadala na kuelewa ile logic inayotelewa na kutetewa na kila upande-na kama ina mantiki kwa maisha ya Mtanzania.
    Na hii ndio multi-party democracy, and in fact, KAMA sera za CDM zitaleta manufaa kwangu, basi kura yangu wanaweza kuivuna, kitu ambacho hawajaweza so far.
    Kwa suala la matusi, fuatilia kwa makini post zote na utaona mwenyewe nani mkali kwa matusi humu JF.
     
  19. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Unafikiri atarudi ndiyo umemfukuza hawana wanalolijua zaidi ya ubishi.
     
  20. M

    Michelle Hilton Senior Member

    #20
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi huoni yaliyofanyika ndani ya miaka hamsini au ni upofu wa akili,mfano mdogo tu angalia tumesonga kiasi gan kielimu,Hivi unaweza kufananisha miaka mitano iliyopita na sasa,kuhusu maisha bora mfano mwingine mdogo tu ni watz wangapi wamenufaika na mikopo yenye riba ndogo au mnataka watu wapewe kila kitu bure?hilo galiwezekana watu wanawezeshwa na wao wajiwezeshe sio mnataka hadi kazi mtafutiwe!na kuhusu kujivua gamba nijibu kwanza leo ni cku ya ngap alaf ntakujibu hilo?!
     
Loading...