Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

makosa ya marafiki wawili(boyz 2 men) yametugharimu jimbo

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by jingalao, Apr 2, 2012.

  1. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    baada ya kuwa kimya kwa muda mrefu kidogo babu yenu nimerudi jamvini kwa mara nyingine tena.
    Nilienda arumeru kutetea chama kikongwe cha mapinduzi.
    Awali ya yote nachukua fursa hii kuwapongeza chadema kwa uwezo wao mkubwa wa KULINDA KURA kwasababu hili limekuwa ni tatizo lao kubwa hasa ukizingatia hawana miundo mbinu ya kutosha.
    Nimeshangazwa ni wapi wapinzani wetu walipopata habari kuwa chupa moja ya chai inaweza kubeba kura 1000.sielewi ni nani aliyekuwa anavujisha siri ya vikao vyetu vya ndani pale hoteli ya gateway na baadaye pale ndesa lodge!!
    Yote kwa yote hongereni wapinzani,naona mmeanza kukomaa.

    KOSA LA JK
    Mwenyekiti wetu ndiye aliyetoa wazo la Siyoi kugombea jimboni huko.(ile siku ya mazishi ya mzee sumari)
    Baada ya kuuza wazo hili kwa wazee,tulimsihi kuwa hili ni pigo kwa ccm kwani kijana Siyoi hana uzoefu na hajulikani sana na wapiga kura wa meru.
    Ninashukuru alituelewa na kutuma ujumbe juu ya hilo.pendekezo likawa ni willy sarakikya.maazimio yalifikiwa tuhakikishe sarakikya anapitishwa,chiligati na msekwa walijitahidi katika hili lakini......maji yakimwagika hayazoleki!


    KOSA LA LOWASA
    Baada ya kuona mwenyekiti kateleza ndugu EL aliamua kutumia fursa hii kuhakikisha Siyoi anapitishwa,aliamua kumwaga fedha na baadae kuchukua jukumu la kumuuza Siyoi kwa wameru.
    Kabla ya lowasa kupanda jukwaani upepo ulikuwa upande wa ccm lakini kuna tuhuma zilitolewa na wazee wa kimeru kuwa lowasa aliwatukana wakati wa kampeni, hili nimelithibitisha wakati nikiendelea kuwashawishi wazee wenzangu kuichagua ccm.

    Kwa ufupi ni hayo tu niliyoweza kuyaobserve huko arumeru mashariki.


    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #2
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    huu ni ukweli mchungu kwa wana ccm.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Apr 2, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kuna dalili za ka ukweli hasa hili la chupa kubeba kura 1000 hii kali ya 2012
     
  4. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #4
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    hizi ni mbinu za vijana wenzenu.kumbuka ccm hatuishiwi mbinu.najua tutagundua mbinu mpya na za kisasa zaidi.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    vijana wanasema 'imekula kwenu'
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kuna ukweli kiasi flani juu ya hili.ingawa elishilia kaaya alitajwa sana!
     
  7. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #7
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani na January ndiye aliyetajwa kuwa alihusika na kugawa maburungutu ya noti.
     
  8. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #8
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hata mwigulu nchemba alishikwa kanisani akitembeza mlungula.
     
  9. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #9
    Apr 2, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbinu zenu za kuiba kura zimeshindwa, mbinu pekee ni kutangaza mshindi bila kuangalia kura za wananchi, lakini mjue siku hiyo ndio itakuwa mwisho wa amani tanganyika.
     
  10. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #10
    Apr 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tungeshinda tu na hizo mbinu za kuiba kura lazma tuzijue tu manake chadema inapendwa hata na watu wa ccm.
     
  11. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #11
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    hawa ndio wanaovujisha siri!

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
     
  12. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #12
    Apr 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,792
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    Marafiki wawili aka boyz2men hawa hapa
    jkel.jpg
     
  13. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #13
    Apr 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    wakubali wakatae !wanastahili kubeba lawama.

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
     
  14. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #14
    Apr 2, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,852
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    CCM wanasubiri ''Kwa Msaada wa watu wa Marekani'' ndo washinde
     
  15. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,341
    Likes Received: 2,764
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo ushindi wa chadema ni kwa msaada wa watu wa Tanzania.nakumbuka fundrising iliyofanywa na chadema pale naura springs

    KWA HISANI YA MTU WA TANZANIA!
     
  16. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kama mkakati mkubwa uliokuwa ukitegemewa kuleta ushindi CCM ilikuwa ni kuchakachua, basi ni kweli CCM iko taabani na mwisho wake ushawadia.
     
  17. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ungewalaza tu kwenye hilo jeneza, hapo wanaonekana kama wamefufuka katikati ya mazishi lol.
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nimeisikia habari kama hii kwenye magazeti ya leo.
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hapo wanaonekana kama vile wameshinda mauti.
     
  20. Dp800

    Dp800 Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 83
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 25
    Natamani uchaguzi urudiwe tena maana tulipata za bure maana january alimwaga noti pale makumira kuna hotel maarufu kila kijana 10,000 kule poli barazani kila toyo 30,000 ya ili kuwa kula CCM kura CHADEMA wenzenu tulifaidi sana
     
Loading...