Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Makosa"tunayofanya kwenye mahusiano

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kaizer, Aug 11, 2010.

  1. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Wapwa na mabinamu

    hili limenijia kichwani nikaona bora tulijadili kwa pamoja hasa wale waliopo wkenye mahusiano ya kindoa/GF/BF.

    Ni hivi, kwanza wengine wanakuwa na matarajio ya juu mno dhidi ya mwenzake.....kwamba kila kitu kitakuwa perfect kila saa kila siku na miaka yote...hili sio kweli......ni utopia kufikiria hivyo na ni bora kijiandaa mapema kwa 'mabadiliko' yeyote yale

    la pili, niende kwenye ishu nzima ya kumegana/kula tunda la kati....kuna wengine wamekremisha kuwa unaanza hivi, unashika hapa, chomeka chomoa and the like...KWISHA...yaani ile Kiprofessional like. Kumbe mapenzi hayataki mambo ya uprofession, kufanya mapenzi ni KUUACHIA mwili na akili viende vinavyotaka...Usiutune ubongo kwamba lazima hiki kianze ndo hiki kifuatie, au style hii kisha ile...HAPANA.

    Kama siku hiyo umejikuta kifo cha mende kinakubali, JIACHIE...kama umekuta paka chongo, JIACHIE, ukikuta siku hiyo mzuka upo kwenye mbuzi kagoma, jiachieni kwa raha zenu.....usitake kulazimisha kifo cha mende.....Ukikuta siku hiyo ni mambo ye TEMBELE ndo yanakubali.,,jiachieni....tuepuke kudhani kwamba kuna FORMULA katika ufanyaji wa mapenzi....RELAX and do it accordingly.


    Jengine, hili kwa wake/wapenzi wetu ni kwamba TUNAWAPENDA...hata kama ukiona mtu amefanya infidelity jua hiyo ni ya KUPITA lakini mambo yapo HOME ndo maana ukawepo in the first place, I mean hakuna mwanaume mwenye akili zake timamu anayefanya infidelity akiwa na hizia za mapenzi ya dhati ndani yake....LOVE inakuwa sehemu MOJA tu....

    ni hayo tu kwa sasa!
     
  2. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2010
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,515
    Likes Received: 3,667
    Trophy Points: 280
    Makubali kote ila paragraph ya mwisho...infidelity ni KUKOSA AKILI..as the Bible sayeth!!!MWISHO
     
  3. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Shikamooo shemeji....habari za siku nyingi......
    Pole sana na Infidelity.......
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kamata hii hapo chini..


    The Following 1 User say Thank You to Kaizer For This Useful Post: Kimey (Today)
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    :nono::nono::nono:
     
  6. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    ni kweli mkulu , ukisoma between the lines ni kwamba hata KUKOSA huko kwa akili ni KWA MUDA tu sio wakati wote ndio maana mwisho wa siku unarudi HOME tartiiib,....
     
  7. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama yaonekana ni mjuzi sana wa hizi styles.
    Hebu tumit kwenye jukwaa la mambo yetu kule utudadavulie kwa kina mkuu.
     
  8. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Umependeza shemeji,,,,,asante kwa kurudisha 'vazi' lako la zamani........
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    The Following 3 Users Say Thank You to Kaizer For This Useful Post:

    Asprin (Today)
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Asante shemeji.Ila sina uhakika na haniii wangu MSD kama nae atalipenda hili vazi la zamani.Nimekumisi lakini...hivi nimekukosea nini??????????
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    Hapo ndipo unapokosea sasa.

    Ewaaa! Ni heri ukose akili kwa muda kuliko MUDA WOTE, siyo hommie?
    Hommie Kaizer, bado uko Sauzi? Hebu mpitie JZ azidi kukuongezea maujuzi. Si unaona una wanafunzi wengi hapa?

    :lalala::A S-heart-2::A S kiss::nono::nono:
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    :confused2::confused2:
     
  13. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hivi bible inazungumziaje kutukana au kumwambia mwenzako kakosa akili?
     
  14. RR

    RR JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Si kila mtu anakosa akili muda fulani...?
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kaizer..................!
    ngoja niende nikaaaaa:A S-smoking::A S-smoking::A S-smoking:
    be back shortly
     
  16. TATE

    TATE Member

    #16
    Aug 11, 2010
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    love is overrated, love is complicated, huwezi kusemea kila mtu.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hahah Kaizer nilijua hiyo sentensi ya mwisho lazima iwepo ..Haya Teamo na RR mna la kuongezea?
     
  18. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    :welcome:

    hahahahahha:cheer2: wale wa JZ wanajua exactly mwanaume wa kiafrika (tusema in general, hao wazungu 'wameshikiwa akili') walivyo


    bora amerudi asee naona sijui ilikuwa maternity...hebu do ze nidiful hommie hilo vazi unalionaje hapo nadhani uwe na gobore kabisa
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    okay,labda tuanze hivi...
    kuna ugonjwa hatari sana umeingia da'slaam unaitwa CHEZUMWI....!
    mewahi kuusikia wakuu?
     
  20. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ipi hiyo FL1, hebu iweke hapa...na kwa nini ulijua hivyo>...:welcome:
     
Loading...