Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makosa makubwa kutengua matokeo ya Ubunge kwa ushahidi wa kusikia-Jaji Moses

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Apr 28, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Jaji Moses Mzuna aliyetupilia mbali kesi dhidi ya mbunge wa Singida Mashariki Tundu Lissu amesema ni makosa makubwa kwa mahakama kutengua matokeo ya uchaguzi kwa ushahidi wa kusikia bila kutoa vielelezo dhahiri vunavyoonyesha tukio husika.

    Jaji huyo amesema ili kutengua matokeo ni lazima kuwe na ushahidi ulio wazi tena wa vielelezo visivyotia shaka.Jaji huyo ameendelea kusema ni kosa kubwa kumuondoa kiongozi wa wananchi kwa ushahidi wa hovyo hovyo.

    Jaji huyo pia amesema wanaofungua kesi za uchaguzi wanapaswa kujua kesi za kupinga matokeo si za mchezo mchezo.Amesema kwa njia hii ndipo mahakama zetu zitakapoheshimika.


    Source:Mwananchi Jumamosi
     
  2. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,221
    Likes Received: 1,440
    Trophy Points: 280
    Nafikiri hapa alikuwa anamsema indirect yule jaji aliyetengua matokeo ya A town!!
     
  3. Mark Francis

    Mark Francis Verified User

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 605
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mmh asante kwa somo zuri, nafikiri ni somo zuri pia kwa jaji aliyetengua ubunge wa Mh. Lema Arusha manake kule hakukua na ushahidi ulio wazi wala vielelezo visivyotia shaka.
     
  4. i

    ilboru1995 JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,331
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ... Kwa mtazamo huu, natumai kipenzi cha wana -A-town atarudi mjengoni soon...
     
  5. Wa Kwilondo

    Wa Kwilondo JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 1,085
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 160
    Msg Sent.......!
     
  6. Fabolous

    Fabolous JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 1,120
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    We ndio jaji wa ukweli.
     
  7. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    kwa maneno ya kimahakama huyo ni bold judge.
     
  8. n

    nketi JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi majaji km huyu wanafika 10 tz?.....ingekuwa hivyo basi ccm ingenyooka na isingesubiri rungu la mahakama kuiadhibu cdm.......mungu mkubwa kwenye msafara wa mamba na kenge wamo pia
     
  9. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,058
    Likes Received: 712
    Trophy Points: 280
    Nani ana email address ya jaji alie hukumu kesi ya Lema nimtumie maneno haya....
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    aisee!
     
  11. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huo ndio ukweli nilishangaa sana pale jaji alipohukumu kesi kwa ushahidi wa kusikia halafu anaukubali. Hongera jaji kwa kufuata principles bila woga wala biases.
     
  12. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Bado sijawa na imani na majaji na mahakimu wa magamba, hata kama.
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    jaji wa ukweli yule wa Arusha ni wakichina
     
  14. z

    zamlock JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    fi sana jaji ubarikie kwa kuonyesha msimamo wako na taaluma yako inavyopaswa kuheshimiwa kwa maamzi magumu
     
  15. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Judge ana rule kesi kwa dakika tano na kutokomea???

    Na ushahidi wenyewe wa kuambiwa na wajinga wawili wa magamba???

    Hongera Judge umezungumza mambo ya msingi sana kisheria na bila ushabiki...

    CDM, reload TL kwenye rufani ya Lema!!
     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ujaji si vyeti, madaraka na mahakama tu, bali ni hekima ya kumuogopa Mungu. Mwishowe haki itaonekana imetendeka mbele ya jamii kutokana na hukumu.
     
  17. FortJeasus

    FortJeasus JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 19, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mara baada ya CHADEMA kukamata dola mwaka 2015, Jaji Moses asisahaulike.Kwa vile ametenda kinyume kabisa na kile ambacho watawala wachovu walitamani kiwe itafaa ikiwa atapewe nafasi inayoendana na uwezo wake..siijui kwa sasa.. ila iwe kati ya nafasi za juu kabisa zinazohitaji weledi wa kisheria.
     
  18. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Ni wachache wenye kuweza kufafanua na kupangua hoja kitaalamu kama huyu jaji alivyofanya kwenye hukumu ya kesi. Sishabikii lakini alivyokuwa anazipangua zile hoja kwa mantiki bila shaka kila mtu aliondoka pale ameridhika.
     
  19. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    mimi ni mchadema lakini namshukuru jaji wa kesi ya lema coz m4c imezidi kushika kasi..by the way lema mjengoni kurudi ni lazima..
     
  20. F

    Froida JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Ahsante Jaji wa ukweli mwenye mapenzi ya taifa lako siyo yule wa IKULU wa ARusha
     
Loading...