Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makosa haya mpaka lini? ... wanaotafuta kazi hizi hapa

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by bhikola, May 28, 2012.

  1. bhikola

    bhikola JF-Expert Member

    #1
    May 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    15.2 SIFA ZA MWOMBAJI [FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]Kuajiriwa wahitimu wa Kidato cha IV waliofuzu mafunzo ya cheti yasiyopungua mwaka mmoja katika fani ya ‘Food Production’ yanayotolewa na Vyuo vya Forodhani (Dar es Salaam), Masoka (Moshi), Arusha Hotel, Y.M.C.A (Moshi), VETA (Mikumi) na Vision Hotel (Dar es Salaam) au vyeti vingine vitakavyotambuliwa na Serikali na wenye uzoefu wa kazi kwa muda usiopunguja miaka (5) mitatu. [/FONT][/FONT]


    tangazo hili linapatikana kwenye tovuti zifuatazo
    [FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial]: www.ajira.go.tz , www.utumishi.go.tz na www.pmoralg.go.tz [/FONT][/FONT]
    [FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT][FONT=Arial,Arial][FONT=Arial,Arial][/FONT][/FONT]
     
Loading...