Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MakongoroMahanga alikuwa anasubiri kesi iishe au uteuzi ndio aendelee na ujenzi wa nyumba yake

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Livanga, May 7, 2012.

  1. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Baada ya kimya cha muda sasa tunaona mafundi wamerudi kazini kwenye ujenzi wa jumba lake maeneo fulani jijini dar. Je alikuwa anasubiri kuona kama bado amebaki kwenye baraza la walaji ndio aendelee ama alikuwa anasubiri kesi. hii inadhirisha kuwa bado kunyonywa kuko palepale.
     
  2. g

    globarch New Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni bora kuwa muwazi na unachokiandika taja jumba lake liko wapi na ni muda gani kazi ilikuwa imesimama
     
  3. Livanga

    Livanga JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 15, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    jumba liko mikocheni migombani street karibu na repoa inasemekana kiwanja kilikuwa cha BOT yeye alipotia timu akapiga chini jengo akaotesha lakwake kama linavyoonekana hapo chini. nilishindwa kuweka picha mida coz sikupita pale asubuhi IMG_0255.JPG IMG_0254.JPG
     
  4. K

    KUTATABHETAKULE JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Viongozi wetu wa sasa ni wakubwa kama tembo! Walipotaka kumjengea nyumba kubwa pale Butiama, Mwalimu alishikwa na mshangao kwa nini ajengewe jumba hilo, kwani yeye hafikii ukubwa wa tembo. Ukitokea muujiza wa Mungu Mwalimu akafufuka na kuziona nyumba waishizo viongozi wetu sasa, hakika atashangaa na kufa kwa msituko wa moyo!
     
  5. andishile

    andishile JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,430
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nyumba nzuri!
     
  6. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kodi yako hiyo tena umeilipia kwenye kiroba cha konyagi ha ha!
     
  7. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutoka uongozi ni dhamana hadi uongozi ni utwana
     
  8. M

    Mtokambali Senior Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 198
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Yaani ambacho siwaelewi watz aka wadanganyika,hivi sasa mtu akiwa kiongozi tu hamtaki hata awe na maendeleo! Sasa Mahanga nae amewaibia nini? Muwe wazi hapa, vinginevyo tutahesabu ni wivu na majungu!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mkuu kuna tatizo gani hapo mbona Slaa nae anajenga jumba lake Kunduchi.
     
  10. senior citizen

    senior citizen Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa Slaa ameingiaje humu??? Acha kuchanganya mada kama una taarifa yako anzisha thread yako kama hyna cha kuchangia ni vyema ukae kimya na usome za wenzako!
     
  11. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu Senior Citizen... Achana na mchumia tumbo huyo, si unajua ni mkwe.re kwa hiyo ana hulka ya kukurupuka na kuropoka, 2015 sio mbali.
     
  12. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hiyo inahusiana vipi na hii habari? huoni hao ni watu wawili tofauti?

    HUONI HATA AIBU KWA KUFANANISHA MWADILIFU NA MWIZI
     
Loading...