Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro Nyerere utakubali kutumika na mafisadi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Mar 14, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Vicent Nyerere kapasua jipu la muda mrefu lililonyamaziwa pengine na familia juu ya Rais wa awamu ya 3 kuhusika na kifo cha Mwalimu Nyerere,je Mtoto wa baba wa taifa Bw makongoro ambaye yupo against mafisadi akiwa ni mjumbe wa juu wa ccm atatumika kusafisha hali ya hewa kwa niaba ya familia dhidi ya mkapa?..tujadili
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    UMETUMWA NA AKINA nape na chiligati?
     
  3. tindo

    tindo JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 4,596
    Likes Received: 1,926
    Trophy Points: 280
    Ninavyomjua Makongoro sio mganga njaa labda aanze sasa. Lakini piga ua hilo suala kwenye familia ya JKN linaeleweka vizuri. Sasa yeye Mkapa atajua namna ya kupooza wangalau sasa kama watamtumia Makongoro ama yoyote kwenye hiyo familia kukanusha hili haijalishi maana watanzania wa sasa sio wale wazamani waliokuwa wakiambiwa nyeusi ni nyeupe wanakubali. Chochonde familia ya JKN msiingilie hii movie mpaka tunyooshewe maelezo hata kama si sasa ni 2015 na uwaziri wa mambo ya ndani anapewa V. Nyerere ili aweze kufuatilia vizuri hili faili. Ni bora akaomba msamha sasa kuliko kungoja huko.
     
  4. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    CHADEMA wanaendelea kuitesa CCM kwa kuzidi kuibua kashfa moja baada ya nyingine,mpaka sasa chama cha mafisadi kinazidi kuwa katika wakati mgumu.
     
  5. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kwanza nikupongeze kwa tahadhari hii! Makongoro akumbuke mwaka 1995 pale viwanja vya Uhuru mchanganyiko DSM wakati wa kufunga kampeni alisema hakuna anaye ijua vizuri Ikulu pale kama familia yao,pamoja na mengine mengi,ni muda mwaka kwa kaka Makongoro kusimama ktk kweli na kutetea haki dhidi ya dhuluma na unyanyasaji wa kisiasa,kijamii na kiuchumi.
     
  6. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mwacheni Mlevi wetu Makongoro aendelee kupata kinywaji chake, mbona hayo hayamhusu
     
  7. Kabembe

    Kabembe JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2012
    Joined: Feb 11, 2009
    Messages: 1,619
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Hii connection/relationship kati ya Ben Mkapa na Balozi Mpungwe si kitu cha kupuuzwa,Mpungwe amevuma saana baada ya Mwalimu kufariki,akastaafu na Ubalozi kwa hiyari na kuja kuwa wakala(muuza nchi) wa Makampuni na wawekezaji(wezi) wa Afrika kusini.Mara akawa board chairman wa NBC,akaleta AFGEM(Tanzanite One),yuko Multchoice and in every mother****ing south African dirty stuffs.Na inasemwa aliposikia Mwalimu kaaga dunia kule London the guy was mighty happy,yaani walikunywa Champaign na washikaji zake huko SA.
     
  8. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nilikuwa safari ndo nafika ngoja kwanza nitue mizigo
     
Loading...