Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro Nyerere: Lowassa nisamehe sana, ila ni Lazima tukuvue gamba haraka!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kiwalanikwagude, Oct 25, 2011.

  1. k

    kiwalanikwagude Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hey Jf kumekucha,

    Hali si shwari kati ya kapteni Makongoro Nyerere na Edward Lowassa. Taarifa za kina zinaeleza vuta nikuvute hiyo imezidi kupamba moto huku safari hii Makongoro akiamua kuvunja ukimya na kuweka bayana maamuzi yaliyofikiwa na NEC ya kumvua gamba Lowassa ni lazima yafanyike mara moja pasipo kusita.

    Taarifa zaidi ambazo tumezinasa kwa njia ya simu kutoka huko Dar es salaam maeneo ya Kinondoni Biafra kutoka kwa mwandishi mmoja wa gazeti la Dira ya Mtanzania zinabainisha kuwa ni Makongoro Nyerere ndiye aliyeanika taarifa za Lowassa kutaka kuyaanika maovu ya Kikwete wiki moja iliyopita na huku wiki hii Makongoro huyohuyo akiibuka na madai mengine mazito kuhusu azma ya Kikwete kuwakingia kifua Lowassa na Chenge ili wasitemwe kwenye kikao kijacho, Makongoro amekaririwa akisema "hata kama kiwete akitaka amlinde huyu lowassa, kweli kaka yangu lowassa atatusamehe ni lazima tumng'oe bila kusita, itabidi tupinge hoja za kikwete kwa maana hana ubavu wa kutulazimisha"
     
  2. M

    Marytina JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mimi nauliza ni kosa au jambo gani alilofanya Lowassa ambalo CCM wengine hawakufanya??????????
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    utaumiza kichwa bure, hutapata jibu kamwe, nilishawahi kujiuliza hivyo bila majibu mwisho nimeamua kunywa konyagi tu.
     
  4. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makongoro anatamaa nawivu sana tena wa kijinga
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kwanza tujue yeye Makongoro yuko kundi gani kati ya hayo mawili yanayovuana nguo hadharani?
     
  6. T

    Tata JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Kuhusu hii tamthiliya ya kuvuana magamba mimi naona wanasahau kuwa gamba linalotakiwa kuvuliwa ni CCM yenyewe na wala siyo mtu mmoja mmoja ndani ya CCM.
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Wivu wa kijinga na wivu wa kike upi zaidi?
     
  8. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Mbona kama hizi taarifa ni kama hazina ukweli! kwakua mwenye kuelezewa kwenye sakata la kuvuana Magamba tamko hili kalitoa Madaraka Nyerere? au Makongoro Nyerere?
     
  9. v

    valour Senior Member

    #9
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama hata Makongoro mwenyewe humjui kwanini tuamini taarifa yako?
     
  10. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya ngoswe?
     
  11. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Kwanza toa hiyo picha ya Madaraka Nyerere ndio tukusome vizuri.
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mkuu ulianza kupata picha au ulianza kupata taarifa?
     
  13. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    We dared! we succeeded! We are forging ahead! LOWASA MUST GO.
     
  14. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uyo jamaaa nae kaja kutia aibu tuu hapa mana kafanya kitu ambacho ata mie kanishangaza na stor kwa style hii inaweza kuwa longo longo
     
  15. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Mkuu unaakili muno. Ccm yote imeoza. Kama ungesikiliza dk 45 itv jana six akihojiwa waweza pata picha ilivyo ndani ya chama la jembe na nyundo. Sasa wanatumia hivyo vifaa kumalizana. Naamini ndani ya magamba kuna watu wabaya zaidi ya wale watuhumiwa wa kujivua gamba. Thanks mkuu Marytina.
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    kuwanyima wenzake uhondo
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,253
    Likes Received: 5,816
    Trophy Points: 280
    mwachie rejao
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,080
    Trophy Points: 280
    naombeni nyagi dry.
     
  19. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Uyu Madaraka bana si Makongoro!...my clasmate and roommate enz zetu za shule...ila cba yao aliwalea kigumu!
     
  20. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu umeniacha hoi na signature yako, Nimeikubali.
     
Loading...