Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro Nyerere Kugombea Arusha Mjini

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ibange, Apr 5, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Habari ambazo zimenifikia kutoka kwa mtu wa karibu na Makongoro zinasema kuwa ameamua atagombea Arusha Mjini kama atakosa Afrika Mashariki. Ni kweli jina la baba yake ni kubwa na ndio maana 1995 alishinda kirahisi Arusha. CCM wanaweza kumwona kama mtu muafaka maana alishinda mwaka 1995. Hata hivyo chadema ni maji marefu sana Arusha hawezi kushinda kwa maoni yangu
     
  2. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hizi nyingine ni ndoto tu za mchana mweupe.
     
  3. N

    Njaare JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 1,065
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hapoteza mvuto!!!!
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mxiiiii upuuzi wa 95 wanatuletea leo, hiyo ni km panya na keki kiulaiini tunarudisha jimbo letu.
     
  5. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Alishaacha kunywa gongo?
     
  6. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,854
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hata wakimleta Mkapa, hilo jimbo CCM hawaliwezi na wanalijua hilo
     
  7. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Watafikiria sana CCM hadi wachanganyikiwe, CDM mgombea ni mmoja tu, naye anafahamika; ni Godbless Lema.
     
  8. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watachemka kama Arumeru tena mapema kabisaaaaaaaaaaaaaaaaa.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Labda afufuke Baba yake mzazi!

    Hapa ccm matumbo joto full time!
     
  10. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Sioni kama wana mwelekeo hawa ccm, kwani nani kabakia mwenye kuweza?
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Basi tutamsimamisha fred lowassa
     
  12. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,795
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    CCM ili kufanya mambo yawe raisi wamlete Mkapa anaruhusiwa kugombea si kama alivyofanya Putin tu
     
  13. J

    JokaKuu Platinum Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,775
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    ..watafute mtu mwenye makazi ya muda mrefu Arusha.

    ..Makongoro ni mwenyekiti wa CCM mkoa wa Mara.

    ..Hamuoni kwamba angekuwa mwenyekiti wa CCM mkoa wa Arusha ingeleta mantiki zaidi??
     
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    CCM wakitaka kulinda heshima yao bora wasisimamishe mgombea hii itawaepushia aibu na matumizi ya fedha yasiyo na tija. Katika watu 10 niliongea nao baada ya hukumu, wote 10 wanaiunga mkono CHADEMA
     
  15. v

    vempire Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    nazan makongoro hata kubali kuja kujiabishakugombea arusha
     
  16. R

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,664
    Likes Received: 1,237
    Trophy Points: 280
    Wanaangaika hawa ccm kwahyo wamehujumu ili kumpima Makongoro kwa kamanda jembe la ukweli Lema?..wakubali tu CDM haina yeyeto wa kuizua kutoka hapo Lumumba str.
     
  17. o

    obadiabula Member

    #17
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi si enz zile tulizokuwa tunasema afadhali fulan alikuwa anafisad lakin maisha yalikuwa rahisi no tunahitaji mwatu sahihi mkapa ndie mwasisi wa ufisadi wote tunaouzungumzia leo
     
  18. Mumwi

    Mumwi JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 593
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Licha ya makongoro hatawakiweka jiwe chadema italipigia kuliko magamba.
     
  19. P

    PGM Member

    #19
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Arusha mjini ni mali ya Chadema Magamba mnajidanganya bure ! mtapata aibu kubwa sana.
     
  20. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Labda wamrudishe tena Sioi!Maana siku yamatokeo alitia huruma mno,tutampa kura za pole ya Arumeru! Jamaa wametia hasara taifa!Wanategemea ushindi Arusha tena?Nadhani wamependa hali yahewa wanataka warudi Arusha wale bata!Si ndio zao?
     
Loading...