Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro Nyerere azitia doa kampeni za Kikwete

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Zak Malang, Sep 26, 2010.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    ·Makongoro Nyerere azitia doa kampeni za JK


    Na Mwandishi wetu, Bunda

    Mwenyekiti wa Chama cha Mapinduzi Mkoa wa Mara, Makongoro Nyerere, ambaye ni motto wa Baba wa taifa Mwalimu Julius Nyerere, jana alizitia doa kampeni za Rais Kikwete, baada ya kuwahoji watu kama watampa kura mgombea huyo wa urais, lakini alijibiwa kuwa hatapewa kwa kuwa ameshindwa kuliondoa taifa kwenye lindi la umasikini.

    Sakata hilo lilitokea jana kwenye uwanja wa stendi, wakati rais Kikwete akiwa katika kampeni wilayani Bunda akitokea katika jimbo la Mwibara, ambapo Makongoro alisimama limkaribisha mgombea huyo huku akitoa vijembe na maneno ya kejeli kwa vyama vya upinzani.

    Makongoro alianza kwa kuigiza salamu za vyama vya upinzani, ambapo alianza na ile inayotumiwa na Chama cha Wananchi (CUF), kwa kusema: "Hakiii…" Wananchi wakanyamnyamazia na alipoona kimya, aliamua kuisema ile salamu ya Chadema ya ‘Peoples…' na kujibiwa ‘Power!'

    Mwenyekiti huyo aliendelea na majigambo kwa kuwauliza wananchi kama watampa Kikwete kura zao, ndipo ziliposikika sauti kuwa hawampi, kwa sababu ameshindwa kuutokomeza umasikini.

    Baadhi ya watu waliohudhuria kwenye mkutano huo walionekana wakionyesha alama ya vidole viwili, alama ambayo ipo kwenye bendera ya Chadema, jambo lililosababisha mkutano huo kutawaliwa na kelele za kupingana.

    Makongoro pia aliutumia mkutano huo kuwabeza wagombea wa vyama vya upinzani kwa kuwafananisha na wapiga debe na makondakta wa daladala, ambao mwisho wa siku wataendelea kuishuhudia CCM ikishinda kwa kishindo.

    "Si mnajua wapiga debe na makondakta? Kazi yao ni kupiga kelele za kuita abiria, hivyo hata kwenye kampeni kuna wapiga debe na makondakta nao wanataka kuwa marais," alisema.

    Hata hivyo, Makongoro hakuweza kuendelea kunadi sera za mgombea wa CCM kutokana na kelele zilizokuwa zikipigwa na wananchi kuonyesha kukerwa na kauli zake, hivyo kuamua kumkaribisha Kikwete aendelee na mkutano huo.

    Akiwahutubia wananchi katika mkutano huo, Kikwete aliwataka kuachana na waigizaji na wanung'unikaji, kwani CCM ina sera nzuri ambazo zinadumisha amani na utulivu nchini………..

    Chanzo: Tanzania Daima.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 160
    Hana mvuto wowote huyu....amshukuru marehemu babake!
     
  3. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2010
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hata Jk atakuwa amezomewa, waandishi wamemstahi tu. Mikoa yote huko kanda ya ziwa mgombea CCM atakuwa amezomewa na wananchi wamemkebehi, ndugu zetu huko hawana unafiki wa kijinga. Hata uwe mtoto wa Nyerere!
     
  4. h

    hagonga Senior Member

    #4
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 141
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni Mbulu ingine, wananchi hawako tayari kuitikaitika jambo ambalo wao wanaona sio sahihi, wnaelewa na demokrasi imekomaa hapo. Nawapongeza sana
     
  5. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    CCm imekwesha,, hawana jipya

    JK anasema amani na Utulivu... hii amani ni ipi???? na huu utulivu ni upi??????

    yaani watanzania tudanganye na amani wakati Tanzania ni nchi maskini,, elimu mbovu,, miundo mbinu mibovu.. utawala wa kifamilia na urafiki na takrima umetawala,,, huduma za afya mbaya,,, kodi zimekuwa nyingi,,,<<<< HAKUNA HILO,, TUNAFANYA MABADILIKO...>>>

    Watanzania tusidanganyinge na utawala huu wa ccm haufai tuupige chini sasa...
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,164
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    peoples!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahahaha pipos pawa kazi kweli kweli kila nikipita maeneo ya Chuda hapa anaongelewa Dr. Slaa tu kama mkombozi wao.
     
  8. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #8
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Leo kazitia doa basi ujue kesho.................

    Atazitia Dole
     
  9. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #9
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Power!
     
  10. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #10
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pawaaaaaaaaa
     
  11. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #11
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gazeti la Tanzania Daima kwa CCM ni sawa na Uhuru kwa Chadema. Ni uongo mwanzo mpaka mwisho!
     
  12. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #12
    Sep 26, 2010
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hehehe mtu mzima anaumbuka
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tanzania daima
     
  14. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #14
    Sep 26, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Power in the hands of people
     
  15. DICTATOR

    DICTATOR JF-Expert Member

    #15
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi simtaki Jk aendelee kupiga kampeni nifanyeje?
     
  16. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #16
    Sep 26, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Hivi vile vipaketi vya spirit (Power) toka Malawi vimeishia wapi? yaani ilikuwa ukipiga vitatu tu toshaaaa
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    Sep 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ongea na mshauri wake wa ulinzi na logistics mzee yahaya husein.
     
  18. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #18
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kajinyonge.
     
  19. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #19
    Sep 26, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
     
  20. K

    King kingo JF-Expert Member

    #20
    Sep 26, 2010
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    safi sana maana wameshachoka ubabaishaji wa CCM kila siku porojo tu
     
Loading...