Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro Nyerere ajidhalilisha kwa kumpigia magoti Magufuli..........

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rutashubanyuma, Apr 17, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [​IMG]

    Mgombea Ubunge wa Afrika Mashariki, Makongoro Nyerere (kulia) akimwinamia Waziri wa Ujenzi, Dk John Magufuli wakati akimwomba ampigie kura iliaweze kuchukuwa nafasi hiyo kwa wagombea kutoka Tanzania Bara, Bungeni mjini Dodoma jana. Picha na Edwin Mjwahuzi
     
  2. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Jamani tunajua Makongoro Nyerere yuko kijiweni kwa muda mrefu lakini thamani ya utu wake haiwezi kushushwa kiasi hicho........eti kisa anapalilia mkate..............................aibu kwa viongozi wa nchi hii kuendekeza utamaduni wa namna hii........kama ni kutumikia wananchi sidhani hii ndiyo njia.............yaelekea malengo ni kujinufaisha wenyewe tu.....
     
  3. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Umetoa mada, bado ukaona haijaitikiwa ukaamua kuanza kuchangia mwenyewe. Usiwe desperate mzee wa mvi, watakuja tu kuwa na subira
     
  4. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Tatizo mdingi wake hakuwa mwizi so sasa anataka kurekebisha hilo 'kosa' la mdingi wake!
     
  5. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kwani umwenyekiti wa Thithiem mkoa wa Mara alishaacha? Kupiga magoti anamaanisha ana shida sana jambo ambalo si kweli. Mke wake Aisha Nyerere kwa sasa ni Jaji na yuko huku Arusha mbona angetulia tu ashirikiane na mkewe kuishi maisha mazuri? Tatizo lake anajidai kijogoo wakati hata kuwika inamshinda>
     
  6. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kwenye ukoo wa Nyerere Jembe ni VICENT KIBOKO NYERERE, hawa wengine wasanii tu
     
  7. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 419
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    hii kalii
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mambo ya ulaji hayo.
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Pengine ni watani...siwezi ku conclude moja kwa moja kwamba anajishusha utu mpaka nijue the other side of the story.
     
  10. s

    sanjo JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu, njaa haina subira. Umesahau mgombea aliyewapigia magoti wanafunzi akiomba kura zao? Tatizo letu ni kuifanya siasa ndiyo njia ya kuleta mkate wa kila siku. Matatizo yake ni uporaji na ufisadi wa kila aina. Tutaona mengi sana.
     
  11. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    ndivyo walivyolelewa.
     
  12. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Too low.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,774
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Kwa wana CCM hili si jambo la kushangaza kabisa, mbona wapo wanaopiga magoti kwa watoto wadogo na kuwapa shikamoo?
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Majority ya watoto wa Mwalimu wana uchizi
     
  15. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Sitaki hata kuiangalia hii picha
     
  16. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hebu tuingie ndani zaidi watu muwajuao wenyeji wa Butiama na Kule Chato huo ni moja ya ustaarabu wao kati ya hayo makabila mawili au?
     
  17. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Ukiwa na shida bwana kuna siku utamuamkia "shikamoo" hata mwanao wa kumzaa
     
  18. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Wewe huo ni unafiki,unamwita jembe kwakuwa yupo CDM, hata milliya utamwita jembe kwa kuhamia CDM
    Hebu tuache fikra mgando

    Kwakuwa nduguzako hawapo CDM je nao utawaitaji?
     
  19. J

    John W. Mlacha Verified User

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    rohawa ndio wanauzaga nchi hawa
     
  20. kabije

    kabije Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    vingine sio kuvijadil kihvo huo ni utan baina yao .nyie mmepelekea kuweka mawazo tofauti na utani wao
     
Loading...