Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro Nyerere agaragazwa mwenyekiti CCM Mara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OgwaluMapesa, Oct 14, 2012.

  1. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Makongoro nyerere amegaragazwa uenyekiti ccm mkoa mara.mkoa wa mara kwa mara ingine tena wamedhiirisha wako imara baada ya kumchagua mr sanya kuwa mwenyekiti wa ccm mkoa na kuwaangusha wakongwe wa siasa za mkoa wa mara makongoro Nyerere na bw Enock chambiri.

     
  2. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Makongoro analeta siasa za babake......CCM ya sasa mkono mtupu haulambwi!!!
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Labda sasa ataamka na kutambua tatizo ambalo limekuwepo muda mrefu. Arudi tu kwenye upinzani.
     
  4. Hassan J. Mosoka

    Hassan J. Mosoka JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 645
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Pole Makongoro ccm ni ya wagawa hela na wala hela na si ya watu waungwana na wenye msimamo thabiti na wa moyo wa uzalendo kwa taifa letu
     
  5. BASHADA

    BASHADA JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 477
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Makongoro wakati Tanzania inaadhimisha miaka 13 tangu baba yako atutoke, tafakari maneno yake na upime mwenyewe kinachoendelea CCM. Fanya uamuzi sasa kabla hujachelewa
     
  6. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Alitegemea nini? Hayo si ndio majibu ya kutoka site aliyowakomalia mafisadi kwenye NEC?
     
  7. aminiusiamini

    aminiusiamini JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 2,837
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Lakni Mwl kwa hapa alikosea abgejitahidi kupandikiza itikadi zake kwa mwanae na wengine wengi. Alitakufanya hivyo Wakati ilikuwa too late wanaume walishateka CCM.
    Kifupi Tanzania haiwezi kuendelea kama CCM ipo madarakani. Otherwise hizi discussions tunazofanya hapa JF ni kupoteza muda tu
     
  8. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wanafiki hulipwa hapa hapa duniani. Tabia ya shetani ni mwongo, msaliti na mfitini siku zote. Makongoro CCM ndivyo ilivyo siku zote, hivi wewe kuwashambulia MAFISADI ulitegemea matokeo gani? CCM ni ya MAFISADI na ndiyo wanaamua kila kitu. LOWASSA HOYEE!
     
  9. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Umaskini kikwazo siki hizi mpaka kwenye siasa pole baba.Kamchango cha kuangalia Makumbusho ya jeneza la Mwalimu hakikutosha kuhongea uchaguzi nini
     
  10. B

    BigMan JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2007
    Messages: 1,090
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    tatizo ni la kitaifa hata huko kwingine ni hivyo hivyo tofauti ni kiasi cha fedha tu lakini kikubwa mheshimiwa makongoro bado ni mbunge wa afrika ya mashariki
     
  11. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    CCM bila Rushwa uongozi hauwezekani,we unaleta siasa za kukemea Rushwa ndani ya CCM? Chezeya Lowassa wewe,Nenda Upinzani hata kama ni CUF au NCCR kama si Chadema ukafanye siasa safi
     
  12. a

    ambagae JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 1,655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lakini maisha yanaendelea
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kidumu chama Twawala,
     
  14. Miwatamu

    Miwatamu JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Tatizo siyo CCM bali ni Makongoro mwenyewe kushindwa kujitambua kuwa huko aliko sio kwao bali ni propaganda na siasa za msimu ndizo zilizompeleka huko, muda si mwingi tutakuwa naye kwani hata mwalimu kama leo angekuwa hai tayari angekuwa ameshajiunga na CDM. Makongoro karibu nyumbani ila si kwa ajili ya kutaka vyeo, bali kukiimarisha kwanza
     
  15. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hii inadhihirisha walivyo dhaifu na ni pigo kwa demokrasia ndani ya chama hicho. Hata hivyo ni jambo jema kwa wapinzani. Wafuatiliaji wa siasa za CCM walijua mapema kuwa huyu Sanya angeshinda kwani walijua amebebwa na nani.
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Makongoro hana sifa ya uongozi anabebwa na jina la baba yake Mwl Nyerere, mtu makini ni Madaraka.
     
  17. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Uongo mbaya. Kwenye hizi chaguzi za CCM Lowasa amewaumiza wengi. Watakuwa na nguvu kiasi gani nje ya CCM (kwa wananchi), tusubiri 2014 uchaguzi wa mitaa tuone.
     
  18. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #18
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Makongoro bado anategemea michango ya rambirambi ya babake....................................hawezi kuondoka ccm
     
  19. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,188
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Alitegema nini baada ya kuwakomalia mafisadi?
     
  20. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,111
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    KAMBI YA FISAD LOWASA YA KUWANIA UPRESIDAA INAZIDI KUIMARIKA NA KUNAWILI LKN WATANZANIA TUTAONGEA KT BOX LA KURa, ONGERA EL
     
Loading...