Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro Mahanga wakumbuke watu wa Tabata.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kazikubwa, Sep 15, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mfupi ambao nimekuwa nikienda Tabata Segerea kupitia njia ya Vingunguti nimeona umuhimu wa njia hiyo katika kukwepa foleni kali ya njia panda ya Tabata iliyopo Mandela Road. Njia hiyo inadumisha ndoa yangu binafsi kwani nyumba ndogo yangu ipo huko nafanya mambo yangu na kurudi home mapemaaa kama hakuna kitu.

    Nikiwa kama mdau wa Tabata sasa, niliona vema nikawauliza nani mbunge wao na mipango yake ya baadaye, nimeambiwa kuwa ni Makongoro ambaye hana mpango wa kugombea tena jimbo hilo na hana mpango wowote na jimbo hilo. Inawezekana hao niliozungumza nao wana chuki naye kisiasa, lakini cha msingi ni hiki:

    1. Simamia barabara hii itengenezwe ili ipitike katika majira yote, mie naogopa masika huenda yakanikosanisha na
    nyumba ndogo yangu.
    2. Hata kama hutaki kugombea ngwe ijayo, kuacha legacy ni kitu muhimu kwa kiongozi, watu wa Tabata watakukumbuka
    kwa lipi? Ukiachilia mbali sisi watembezi kambi kokote.

    Mnaomjua zaidi embu tusaidieni kumstua jamaa ajenge hiyo barabara, is just 2.Kms.
     
  2. e

    emalau JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 975
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 60
    yaani kwa ajili ya nyumba ndogo ndo barabara itengenezwe au?
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    nani kakuambia makongolo hagombei ubunge?

    njoo Italian Pub mida ya usiku utakumbana naye na viongozi wa serekali ya mtaa wa mawenzi.

    anajipanga kwa 2015. ila kazi anayo maana aliwatukana wanaume wa tabata kuwa wana tabia kama za mabaa medi(pengine kwa kuwa anamiliki nyantare na rufita naiti klabu), wakampigia kura za chuki, mi mwenyewe mmoja wao.

    na kama anajipanga na uchaguzi, basi atakuwa anajipanga jinsi ya kuiba kura, maana uchaguzi uliopita aliiba akafanikiwa, kwa hisani ya Baba Rizmoko
     
  4. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe wakishapata uongozi, kazi kubwa wanayoifanya ni kuhakikisha wanaendelea na uongozi kwa kuwarubuni viongozi wa chini badala yakuwatumikia wananchi na baadaye wananchi hao wawape rdhaa tena ya kuendelea kuwatumikia.
     
  5. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    JK akiondoka na Mahanga nae lazima afungashe, wamezoea kubebwa
     
  6. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,185
    Likes Received: 1,422
    Trophy Points: 280
    Awaangalie watu wa tabata kwani walimpa kura!? Kura zilizompa ushindi si aliiba mchana kweupe hivo hana wa kumshukuru labda waliofanikisha wizi na mahakama iliyopindisha sheria kumlinda!!
     
  7. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Makongoro hata aje Tabata kwa rushwa ya kila mkazi billioni tatu tatu hawezi kurudi mjengoni.
     
  8. a

    afwe JF-Expert Member

    #8
    Sep 15, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mwacheni ajimalize. 2010 sikumpa kura yangu akashinda kwa kuiba. 2015 nitaingia kwenye kampeni dhidi yake na kuhamasisha ulinzi wa kura zetu ili akose kabisa.
     
  9. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nani akisimamishwa na Chadema 2015 anaweza kuchukua jimbo?
     
  10. i

    ishengom Senior Member

    #10
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    huyu jamaa ni mtoa rushwa mkubwa sna hakuna nachokifanya ushindi wake wote ni wa kuiba kuanzia kura za maoni za ccm hadi ubunge wenyewe hiyo barabara kwa kweli ni muhimu sna lile daraja la vingunguti linakata miaka ss haliishi na pale ndo palitakiwa kuwekwa fly over kubwa na ingejengwa barabara pana na kubwa na watu wapembeni wangeamishwa coz ni hatari kipindi cha mafuriko,,tabata tunahitaji mbunge mwadirifu na mpenda maendeleo kuna shule ya msingi tabta amabayo mimi nimesoma hapo hadi nimemaliza lkn nikiangalia leo ni bora kipindi kile cha miaka ya 90 ilikuwa ndo shule tegemeo kwa tabata nzima na iliongoza kwa matokeo mazuri lkn leo hizi zote zimekuwa hadithi,,,nawaomba wana tabata tusikubali kufanya wajinga tena uchaguzi 2015 tuachane na hawa watu wa ccm wanaturudisha nyuma kazi zao ni kufungua mabaa tu kila kukicha ss tabta umekuwa kila kona bar na hakuna huduma za jamii,,,,,,,ni mimi mwana tabata asilia naishi magengeni
     
  11. A2 P

    A2 P Senior Member

    #11
    Sep 15, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    segerea hatuna mbunge. Hana msaada kabisa. Sio tutajipanga ni kwamba 2meshajipanga 2015 mwisho wake

     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,156
    Trophy Points: 280
    ahangaike nao kwani walimpigia kura?

    Hongera kwa nyumba ndogo tabata, sijui wife wako kiserengeti boy chake nae yupo tabata?!
     
Loading...