Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro mahanga na uwaziri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by A2 P, Apr 27, 2012.

  1. A2 P

    A2 P Senior Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf hukumu ya kesi ya makongoro ni tarehe 2/ 5. Na kuna dalili za kupigwa chini. Je jk atamrudisha au atakuwa amesoma alama za nyakati hivyo hatamrudisha ili nkuepuka fedheha? Nawasilisha
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hivi unadhani anazo subilia....
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nadhani JK ataliona hilo. Ningekuwa mimi ningempiga chini.
     
  4. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Makongoro anarudi kufundisha kule Chamazi
     
  5. Lawrence Luanda

    Lawrence Luanda JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 707
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tusubiri wadau mahakama yaweza fanya chochote
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    mkuu mbona kama umeshafahamu matokeo ya hukumu?hii kesi inaonyesha wazi jamaa atatenguliwa?
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kwa kuwa mahakama zetu zinatoa hukumu kwa maelekezo ya Jk atakuwa keshawasiliana na Jaji, atakuwa ana majibu ya hukumu.

     
  8. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,489
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    what is this
     
  9. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,359
    Likes Received: 1,046
    Trophy Points: 280
    Hali si nzuri na mwegemeo wake serikalini pia unayumba.
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ninge waomba tu msiwe na matumaini kama nyie ndo mahakimu.
    Unaweza kufa kimya kimya kwa pressure na tusione post zako hapa
    baada ya kuambiwa Mahanga alishinda katika uchaguzi huru na haki.

    Hakuna hakumu ya haki dunia hii.
     
  11. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi nikiwa Mkazi na Mpiga kura wa Jimbo la Segerea, habari ambazo nimezipata na hata wapenzi wa Makongoro wamekuwa wakijinadi nazo ni kuwa Makongororo ameshamuweka kati Jaji wa ile kesi yake. Nilipofuatilia kuuliza kumuweka kati Jaji kuna maanisha nini mtu mmoja alinitonya kwamba tayari Makongoro amempa Jaji kitita cha Shilingi Millioni thelathini na tano (Tsh35,000,000/=) ili kuhakikisha anashinda. Kama amuhamini subirini tarehe 02/05/2012!
     
  12. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    km mnadhan atapigwa chini sahauni zaid atapata promotion atakuwa full minister mana amekuwa NW toka JK alipokamata usukani anaamin sasa anauzoefu!
     
  13. M

    MWANALUGALI JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili lijamaa kwa kutoa mlungula halijambo, alinunua ubunge toka wakati wa nominations kwa kutembeza hela, wakati wa uchaguzi alimwaga fedha nyingi tena zilizotoka kwa Rostam. Aombe mungu tu maana uchaguzi ukirudiwa Makongoro atakuwa ni historia!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. m

    mkurugenz JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 242
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tusubiri tarehe 2/5 lolote laweza kutokea,labda jk atataka kuonyesha yuko fair baada ya lafu ya lema
     
Loading...