Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro Mahanga na Jerry Silaa kuunguruma leo Tabata Kimanga.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Remote, Oct 2, 2011.

  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    Viongozi tajwa hapo juu leo watakuwa na mkutano na wana Tabata kimanga watakuwa wakijadili mipango ya maendeleo. Source gari la matangazo.
     
  2. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    kata ya Kimanga diwani wake ni Chadema, ni mkakati wa kuirudisha kata hiyo mikononi mwa ccm
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    la kuongea atakua nalo lakini halitakua jipya no ngonjela zilezile
     
Loading...