Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro Mahanga na Chuki binafsi dhidi ya gazeti la Mwananchi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SG8, May 25, 2012.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa napitia maoni ya wasomaji wa gazeti la Mwananchi kwenye tovuti yao. Moja ya wachangiaji walikuwa Mh Makongoro Mahanga Mbunge wa Segerea. Nanukuu maoni yake hapa chini..

    "Hongera sana mbunge mwenzangu Mnyika. Pia hongereni sana gazeti la Mwananchi kwa kutoa vizuri sana stori hii front page yote na kuipamba vizuri. Mngekuwa mnafanya hivi kwa stori zote za aina hii mngeonekana gazeti la maana sana. Hivi tarehe 3 Mei 2012, yale matokeo ya
    Segerea mahakamani mliyatoa ukurasa gani? Wa 12? Je, angeshinda Mpendazoe siku ile Mahakamani mngetoa ukurasa gani? Bila shaka ingekuwa kama leo!"

    Bila kuathiri haki ya Mheshimiwa Mahanga ya kutoa maoni yake je hakuna cha kujifunza hapa hasa tukizingatia kuwa Mwandishi wa Mwananchi alikuwa miongoni mwa mashahidi wa ndugu Fred Mpendazoe. Najaribu tu kudadisi kama ni kweli gazeti la Mwananchi lina chuki binafsi dhidi ya Mh Mbunge.
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mahanga arejeshe kwanza kiwanja cha serikali alichojenga Bar yake ya Nyatare Social Club pale Bima ndiyo tutamsikiliza.

    TUMBIRI wa JF,

    tumbiri@jamiiforums.com
     
  3. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #3
    May 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,953
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Watakuja soon kuchangia!
     
  4. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #4
    May 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kina nani tena Mkuu SALOK
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #5
    May 25, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Mkuu Gerrard kweli inabidi Mkuu SALOK atuelezee vizuri ni kana nani hao watakaokuja kuchangia! kwani kuna watu maalum wamejipanga kuja kuchangia hapa? ... au yeyeanapita tu hapa labda kuna Jukwaa maalum anaelekea

    .
     
  6. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwananchi wangeripoti issue ya makongoro kama ya mnyika ujue gazeti kwa cku ile lingekosa mvuto kwan thief is thief...
     
  7. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kumbe nyantare ni ya mahanga?
     
  8. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #8
    May 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Sasa mwizi aandikwe ukurasa wa kwanza?
     
  9. B

    Bock Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua biashara ya magazeti ni ngumu sana kwa sababu kinachouza gazeti ni kichwa cha habari!Inawezekana habari ya mhe. makongoro isiuze gazeti lkn ya mnyika ikauza sana!Nadhani ndicho kilichotokea!ila ni kwann,mimi cjui!Mh. Makongoro uwasamehe tu!
     
  10. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa yake mahanga, kama wangemuweka Mahanga ukurasa wa mbele kashinda unadhani nani angelinunua hili gazeti? Kwani mahanga hajijui alipendelewa?? Mwananchi hawawezi kujihusisha na kitu ambacho kitaharibu biashara yao.
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kheeee kumbe nyantare ni bar yake?
     
Loading...