Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro Mahanga Kusema tujiandae kushangilia tarehe 02/05/2012 tafsiri yake nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sarya, Apr 24, 2012.

  1. S

    Sarya Senior Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wana JF, leo katika pitapita zangu hapa Arusha nilikuwa kwenye hoteli ya New Arusha hotel ambako mh. Makongoro Mahanga alikuwa amefikia na ka small house kake.
    Katika mazungumzo yake na Mh. Bernard Murunya (EAC elect MP) kwenye miida ya saa tisa hivi mchana, akawa ana mwambia kuwa amejiandaa vipi na kushangilia hiyo siku ya tarehe 02/05/12. Nikajiuliza siku hiyo kunanini, kumbe kulikuwa na jamaa kwa pembeni yangu alikuwa akifuatilia hayo mazungumzo ndipo akaniambia ndiyo siku ya hukumu dhidi ya ubunge wake. Nilijiuliza maswali mengi kama hii ndiyo aina za mahakama zetu kweli tumekwisha. Mengi yanayo fanyika mahakamani ni drama tu kwa walala hoi lakini si kwa wakubwa na isitoshe watawala.
    I was shocked and very disappointed to hear this news na nikaona niwashirikishe wana JF wenzangu mtoe maoni yenu.
    Nisingependa kumhukumu Makongoro japo yeye tayari inaonekana ana nakala ya hukumu kwa hiyo kauli yake lakini wengi wetu tulikuwa tunafuatilia hizi kesi lakini kati ya kesi zote, ya Mahanga imekaa vibaya kuliko ya mbunge yeyote.
    Nawasilisha!
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Mkuu Jana nilishikwa na hasira juu ya pinda naona unataka kuiongezea du nitakufa muda si wangu
     
  3. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    Usihukumu kabla hukumu yenyewe haijatolewa; huenda anajifariji na kujipa moyo tu.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Jaman,cjui me ndo niko nyuma ya ulimwengu,hyo kesi yake ni ya nin?
     
  5. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mahanga kushinda?
    ivi nani anteua majaji?
    who are the jurors?
     
  6. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    nitatoa comment tar 2
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hata iweje makongoro ni lazima shindwe uchaguzi 2 kwani kila kitu kipo wazi na kama mahakama itachakachua basi itaongeza hasira za wanmageuzi na itakuwa imechochea vuguvugu la mabadiliko la hali ya juu.
     
  8. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sasa hapa inatafutwa sababu ya hii nchi isitawalike
     
  9. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila ukifungua fahamu zako kuona,kusikia,kunusa ama kuhisi,utaona kuna mambo mengi ya aibu nchini.Yawezekanaje mgombea akutwe na sanduku la kura asizoeleweka alipozitoa wala anapozipeleka,then apelekwe Buguruni Polisi halafu aachwe hivihivi?kwa nini matokeo ya kura yatangazwe saa tisa kasoro usiku hapa dar es salaam? kwa nini yacheleweshwe?Tena wajua hiyo Phd ya jamaa huyo,jamaa mwingine aitwaye Masaburi na mzee mwingine anayeongoza taaluma nyeti hapa nchini zote wamepatia WASHINGTON INTERNATIONAL UNIVERSITY ambayo kwa kisomi ni DEGREE MILL?yaani ukitoa dola kahdaa wanakuletea vitabu vinne au sita unafanya review halafu unaletewa degree nyumbani-hawajathubutu kuzipeleka shahada hizi TCU zihakikiwe!Zamani kidogo niliona nukuu hii mahali fulani:law is like a cobweb,too weak for the strogn and too strong for the weak
     
  10. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    masahihisho strogn=strong
     
  11. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Ya Lema yalisemwa hivi hivi wiki moja kabla ya hukumu na ikawa kweli!!!
    Wajuu wakishawajibishwa,nadhani wengine wote watashika adabu!!!
     
  12. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    naona siku izi JF imegeuka mahakama kuu..
     
  13. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    hawa majaji wasisahaulike majina,serikali mpya ikianza kazi baada ya 2015 wafukuzwe kazi,wanaaibisha taaluma zao
     
  14. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Expect an expected
     
  15. U

    Umsolopogas JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchango wako katika hoja hii ni sentence moja tu. Lakini nilishajua kwamba wewe ni mgeni nchi hii. Hukumu ya Lema ilishajulikana siku nyingi kabla ya kusomwa kwa hukumu yenyewe. haishangazi kuwa yanaweza yakawa hayo hayo.
     
  16. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    nasubiri tar 2,kwa sasa "still Loading......
     
  17. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kwake itakuwa heri akishinda lakini kwa chama chake ni muendelezo wa maandalizi ya kilio kikuu
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hii ni Tz nchi ambayo viongozi wake wanaapa kuwa watawatumikia na kutetea mafisadi na si katiba tena
     
  19. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wamehukumu nini hapa jf kama sio ulimbukeni wako? Hapa inajadiliwa mshitakiwa kujua matokeo ya hukumu kabla siku ya hukumu na hii ni uthibitisho wa serikali dhaifu iliyogubikwa na rushwa.
     
  20. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kumbe uandishi ni kazi na taaluma ya watu!
    Kwanini usieleze huyu mtu aligombea na nani wa chama gani ili kuwajuza ambao kwa namna moja ama nyingine hawakupata kujua kilichojiri?
    Maelezo ni shallow sana!
     
Loading...