Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro Mahanga ashinda kesi ya uchaguzi (Jimbo la Segerea)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by n00b, May 2, 2012.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wakuu,

    Taarifa rasmi ni kuwa Makongoro Mahanga ameshinda kesi dhidi yake katika Jimbo la Segerea.

    Ilikuwa ni vigumu kuandika hala live updates kwakuwa mahakamani hakukuwa na uwezekano wa kuwa online.

    Mpendazoe atatakiwa kulipa gharama za kesi
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Pipooooooo
     
  3. t

    trplmike JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 403
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Roho inauma! anyway tunawasubiri 2015, tujipange
     
  4. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poa tu!
     
  5. shrodinger

    shrodinger Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Jan 3, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau hebu tupeni ukweli kama Mahanga Kashinda kesi au lah!
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Heee mbona yamekuwa hayo?
     
  7. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    """LAZIMA MAHANGA ASHINDE KWA VYOVYOTE ,HATUWEZI KUPOTEZA JIMBO DSM HII ITAKUWA AIBU KUBWA TUNAJUA CHAMA KIMEYUMBA LAKINI CHAMA KITAANZA SAFARI YA KUFA KAMA TUTAPOTEZA JIMBO LINGINE DAR KABLA YA 2015''

    ujumbe huo nimefowadiwa sasa hivi na mtu wangu wa karibu ambaye ameupata kutoka kwa MKUU WA KAYA,niko mahakamani dalili za kushindwa ni kubwa kwani Jaji anapangua hoja zetu kama maji bila kutuangalia usoni
     
  8. Donyongijape

    Donyongijape JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: May 28, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Yani Mahanga Ameshinda? Yamejirudia ya Zombe..!
     
  9. d

    deadteja JF-Expert Member

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 349
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Una uhakika mkuu? Tunajaribu kufuatilia mpaka thread nyingine zinafungwa huku!
     
  10. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hapo Rufaa lazima ikatwe
     
  11. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ujinga mtupu, watu Wa Dar ni waoga sana.. Mie nahama Dar.. Aibu.. Mtu mkatazwe kusikiliza hukumu Na mkae kimya???!!!
     
  12. L

    LAT JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    haya tena ..... ukombozi utaendelea tuu ... it is not the end of the world
     
  13. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Chadema waipitie hiyo hukumu kama wanaona hawakutendewa haki basi wakate rufaa ili kutafuta haki zaidi hayo ndo maamuzi ya mahakama
     
  14. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,168
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    FINALLY: Makongoro Mahanga kashinda kesi!
     
  15. M

    MLERAI JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 669
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hii ndio Tanzania.Ukweli unageuzwa kuwa uongo na uongo unakuwa ukweli.
     
  16. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilijua tu...! Mahakama za bongo. We acha tu, kaka fred vp kuhusu kukata rufaa?
     
  17. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    anyway, Mpendazoe jipange kwa 2015 bado miaka 3 tu.
     
  18. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama vipi CDM wapotezee na wajipange kwa ajili ya uchaguzi mkuu ujao najua makongoro hatagombea.
     
  19. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    me ninavyomjua pro.ibrahim juma naamini haki ameitenda bila shaka..
     
  20. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Hiii ndiyo ilikuwa inasubiriwa ili kulisuka upya baraza la mawaziri. Nadhani sasa turudi kwenye baraza la mawaziri.
     
Loading...