Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro Mahanga ashinda kesi ya uchaguzi jimbo la Segerea

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, May 2, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Leo inangojewa kwa hamu kwa CCM na CDM kwani mpaka sasa ktk kesi za kupinga ubunge CCM ineshinda mechi za Arusha (Lema) pekee na wamepigwa chini Sumbawanga, Bihalamuro na Singida na leo inaelekea CDM kuendeleza ushindi. Wakati huohuo Ubungo na Igunga zangojewa. Ifahamike wizara ya sheria imezitaka mahakama kumaliza kesi zote tarehe 4/5/2012

    Naelekea mahakamani kwa Updates zote. Kwa lugha ya Kiingereza au Kiswahili haijalishi

    FINALLY: Makongoro Mahanga kashinda kesi!

    UPDATES:
    1. Bado kesi haijaanza
    2. Hakuna speakers zilizowekwa nje kitu kinachopelekea kujua kinachoendelea ndani, walio ndani simu zimezimwa!
     
  2. MBUTAIYO

    MBUTAIYO JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tunakusubiri mkuu, tutakushukuru kwa updates.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Leo Akudo Impact inapiga segerea bure kwahiyo tusubiri hiyo impact kwa mahanga itakuwaje unajua ni mbunge wangu Le mutuz ha!ha! Ha! ha! ha!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Pamoja sana mkuu tunakutegemea kwa updates
     
  5. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Kwani na Igunga cdm ilifungua kesi?
     
  6. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mechi Tiketi bei ghali kweli,lete kitu live mkuu,Jf ground kubwa lisilotema mashabiki!
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    May 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Mkuu rufaa ya Lema itaanza kusikiliWa lini?
     
  8. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #8
    May 2, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,441
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280
    Ikyo byee mkuu, tutashindana kutoa updates, mi nitakuwa Tabora kesi ya Kashindye na Dr Uchwara Kafumu
     
  9. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #9
    May 2, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Poa Okwi Mpe hi Boban na Sunzu.
     
  10. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #10
    May 2, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Live updates bila chenga chenga ndio tunazitaka wakuu.
     
  11. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #11
    May 2, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pamoja sana wakuu.
     
  12. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #12
    May 2, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunakutegemea sana ndugu, hiyo hukumu tumeisubiri sana.
     
  13. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja. Mahanga nilimuona jana kwenye TV akiwa mpole. Mungu tusaidie.
     
  14. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,125
    Likes Received: 1,383
    Trophy Points: 280
    Kwenye mahakama ya rufaa hakuna cha kusikilizwa mahakama ya rufaa inapitia rufaa iliyowasilishwa! halafu wanaangalia vifungu vinavolalamikiwa na wanapitia hukumu ya mahakama kuu na ushahidi wa pande zote mbili then wana rule out hakuna cha mtu kuitwa mahakamani au kupeleka ushahidi zaidi,. huwa ni kazi ngumu kidogo maana kumbuka hii ni mahakama ya juu kabisa hivo lazima ijiridhishe kuwa sheria imefuatwa na inakuwa na majaji wawili au watatu hivo inakuwa huru zaidi! tusubiri tu watatatoa hukumu!!
     
  15. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #15
    May 2, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Baada ya muda nitatoka (sign out) kwenda kumpeleka mtoto wangu shule nikifika kazini nitakuwa hewani kufuatilia kinachoendelea mahakamani...... Huku Tabora jamaa zangu wa CHADEMA wanasubiria kwa hamu kuhusu hukumu hiyo....
     
  16. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #16
    May 2, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yes! CDM Walifungua kesi kupinga matokeo na kesi inaanza kusikilizwa leo.
     
  17. S

    STIDE JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mnachonikera ni pale tu mnapoanzisha thread mkitoa matumaini ya updates alafu mnaishia uvunguni!!!

    LEO MWENYEWE NAPIGA MTU BANI KWA UZEMBE......OLE WENU!!!!
     
  18. Jimbi

    Jimbi JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 826
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tutakutana kwenye kiduku mkuu, pamoja sana
     
  19. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    leo tena nina kazi ya kulala bar
     
  20. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hivi igunga nako kuna kesi tena
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...