Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Makongoro apata mpinzani Ukonga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mayolela, Nov 11, 2009.

  1. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    KIjana mchapakazi J.Jambele amaetangaza rasmi kuwania kiti cha ubunge jimbo la Ukonga kwa tiketi ya CCM.anamini katika siasa ya Ujamaa na kujitegemea na sio ubinafsi.
    Kipeekee namfahamu kijana huyu kama mpiganaji makini sana katika nyanja mbalimbali yupo kwenye mpira,muziki nk.
    Hima wana jimbo la Ukonga tusimuangushe kijana huyu,kwani kila mwanachana ana haki ya kuchagua na kuchaguliwa.
    Jimbo la Ukonga limekuwa nyuma sana kimaendeleo kulinganisha na majimbo yote hapa Dar.Sababu kubwa ni ubinafsi wa mh huyu.ambae ni mpenda starehe sana kila mara anaonekana pale Rufita club segerea tena usiku mbaya sana,akiwa na vidosho.Sidahi kama anatufaa kuongoza tena.
    mdau. buguruni ghana.(ambako ujafika toka tukupe ubunge).
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hizi ndio criteria mnazoweka za kupata mwakilishi ? lolz..ndo maana umaskini unatung'ang'ania.
     
  3. Serendipity

    Serendipity JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2009
    Joined: Jan 24, 2009
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hiyo signature yako unaimanisha 'ignored list' au just ignore list?
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    HIzo ndio sifa za potential leaders... muziki. mpira etc. and then we expect kuondokana na ujinga, maradhi na umaskini!!!
     
  5. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu aliwahi kuleta post humu kwamba John Mashaka naye atawania Ukonga, sasa sielewi iliishia vipi ile. Hao wote ni wa chama kimoja, ningependa nione na wa vyama vingine nao wanajinadi mapema kuongeza changamoto. Anyway, tusubiri kitakachofuata, ila mimi nilishasema msinisahau kwenye kampeni, nipo kwenye jimbo hilo pia na nitaangalia mgombea kwanza then chama chake!
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    what do you think?
     
  7. 911

    911 JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 660
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Nimeipenda hiyo'kwa tiketi ya CCM..'.Well,anaweza akawa mpiganaji mpambanaji whatever.Ila ndani ya hicho chama kweli ataweza kuleta mabadiliko ni/tunayoyataka??NEC ni ileile,CC ni ileile so yeye atakuwa jus a cog in a big machine.Wenye tuhuma za wazi za ufisadi wamejaa huko,nae anaenda hukohuko...Wengine watauliza,sasa ajiunge chama gani??Such a shortsighted qn!!Y keep on thinking about something readymade?Kama vilivyopo ni vibovu basi watoke huko na kuanzisha chao,maana kuwafukuza mafisadi wameshindwa hata la kujiengua nalo limekuwa gumu hivyo??Mimi siamini,wanajua kuna maslahi fulani ukiwa chini ya mwamvuli wa chama cha kijani.
     
Loading...